Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ndo kunikubali au zuga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zethumb, Oct 11, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wana MMU niaje?

    kuna MDADA nilimwita sehemu, tuka chat kwa muda, then finally nikaanika yaliyomo moyoni....a-z, mdada akajidai kashtushwa na niliyomweleza akitanabai kuwa hakutarajia mimi kumwambia yale niliyosema na mizunguko mingi ya kike... nikajaribu kuongeza nyama nilipohisi kuna mifupa....sister akadai ooh jibu analo na hata wakti naanza kurusha kete jibu alikuwa nalo ila anashindwa kuliweka wazi...nkamwambie kuna majibu mawili, YES, NO na wakti mwingine PENDING Y/N....kwa sababu muda ulikuwa umeenda akadai PENDING Y/N akiaidi ataniabie usiku.... tulipokuwa njia home maongezi nilihisi kuwa kama ya mtu na mwenzi wake maana mara nilaliwe, nitake kubebwa na vingine vingi.... usiku akanitumia sms....nanukuu ....naomba ili swala tuliongelee kesho.... nkamwambia poa....akashukuru sanaaa! kesho yake sikumkumbusha ila ana nitumia sms zilizotulia sana tofauti na zamani, na niwapo kwa miangaiko hasiti kuniambia maneno yenye matumaini tele...
    jamani ndo probation period ama?
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kashakubali huyu! ila usiwe napapala kijana
    mambo mazuri hayana haraka !
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimekosea njia nilikuwa naenda msikitini
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mwambie twende tukafanye matusi usikie atafurahijeeeeeeeeeeee
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tayari Huyo!!
    Kilichobak Ni Kuchombeza Na Kumuingiza!
     
  6. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhh! nivea? ntaambiwa kumbe wataka apple tuuu, wakti mwenzako nilijicommit namuitaj ktka life!
     
  7. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yani kusoma hujui na picha nayo tukutafsirie?
    Unasubiriwa wewe tu hapo hamna probation wala nin! Ni ku njunji tu....
     
  8. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo umejikuta umo ndani ya kanisa?
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona jibu lipo waza jamani.wengine majibu yao ni ya vitendo na sio maneno.jibu ni yes amekukubali
     
  10. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Yawezekana aproch uliyoitumia ni ile ya kizamani ya kusema....... "Nikioga nakuona kwenye ndoo ya maji........." Siku hizi kutongozana hakulazi, ni kupeana za uso kama hataki basi unashika njia. Achana na habari za kizamani bwana.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    aiseee ndo mnavyotongozwa hivyo siku hizi?
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Atakua amejikuta kwenye zizi la kitimoto.. :lol:
     
  13. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwisha habari yake anataka kupiga mbizi kwenye uji wa mtama!
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Me naona ushakubaliwa teyari,siunajua sometime silence means YES???
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wewe ndo umesema unataka unichonganishe na kondoo wa bwana.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    soma vitendo vyake, jaribu kumtoa out sehemu kama beach hivi n.k.
    mkiwa mwatembea wawili jaribu uwe wamshika mkono.
    utatambua jibu la moyo wake kwa reaction atayokuwa akikupa.
    "maneno matupu hayavunji mfupa"
     
  18. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    complicated YES aaaah!?
     
  19. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    miwatamu jamani! sera zilikuwa barabara mithili ya Mnyika jukwaani Ubungo Maziwa, na ilikuwa jicho kwa jicho mtoto hana cha aibu wala woga kuangalia macho ya Simba mwenye Kiu! Kulaza kweli siku hizi hakutakiwi ila nilibanwa na muda maana simu za home zilikuwa nyingi (namfahamu vema kwani tunakaa karibu kitaa)....
     
  20. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    ati....ntajaribu Watu8 nione mambo!
     
Loading...