Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Matumizi ya Serikali +Wizara na Mikoa ni Siri ya Serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by newmzalendo, May 20, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Je Matumizi ya Serikali +Wizara na Mikoa ni Siri ya Serikali?
    ninawazo la kukusanya taarifa za matumizi ya wizara,na ofice za mikoa na halmashauri,
    Idada ya magari,gharama za spare na services.

    kwa wanojua sheria za nchi yetu,
    je hizi taarifa ni siri za serikali?
    Auditors General office ,hawana hizi taarifa ,wana anual reports na report ambazo hazina issue kwa mtanzania wa kawaida
     
Loading...