Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je makongoro kupinga baraka za mama nyerere juu ya chadema ni uoga au katumwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SERVER, Mar 13, 2011.

  1. S

    SERVER Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana nimeangalia Taarifa ya habari ya jioni Saa 2 TBC ikatoa habari ya kikao cha CCM huko musoma juu ya kipi kimesababisha Musoma karibia majimbo yote kushikiliwa na Chadema na hapo ndipo niliposhangaa kumwona Makongoro nyerere kujigamba kuwa Familia ya Baba wa Taifa haungi mkono CHADEMA kama ilivyotaarifiwa katika maandamano ya CHADEMA yaliyo fana huko Musoma na kupewa baraka na msemaji (mtoto wa 3) wa Baba wa Taifa kuwa upinzani umekuwa kwa kazi na familia ya baba wa Taifa inaunga mkono Chama chochote cha upinzani kinachotoa chachu katika taifa kama "Chadema"

    Sasa swali langu linakuja kwa Wana JF
    1.)je mnafahamu Makongoro nyerere alikuwa wapi siku ya maudhurio ya Butiama pindi CDM kilipodhuru Butiama kusalimia Familia na Kudhuru katika kaburi la Hayati Baba wa Taifa?
    2.) nakwanini amesubiri mpaka kikao cha CCM ndoaanze kutoa kauli zake au amelazimishwa kufanya hivyo?
    3.)nani kamwambia Baba wa Taifa alikuwa wa CCM peke yake?
    4.)kwanini Familia isimchague yeye kama msemaji wa familia na kuanza kupaka Familia yake matope kwa kujikomba na CCM?
    5.)je analinda maslai ganiiii au niwoga tu?
     
  2. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    makongoro kanunua madiwani wa CCM na kuwapeleka CDM ili Nyerere Junior ashinde ubunge.huyu ni CDM anazuga CCM
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona alichosema sio siri na kila mtu aliyekuwepo alishuhudia hilo.
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nikusahihishe tu! Mkoa wa Mara Chadema inaongoza jimbo moja tu la Msoma Mjini yote yaliyo baki yako chini ya CCM ikiwemo jimbo la Tarime lililo chukuliwa na CCM kutoka Chadema!
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Haswa napenda watu huru wasiotaka kupotosha jamvi ilimradi kuwafurahisha wanaotaka kufurahi hata kama furaha yao msingi wake ni uongo.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Do you know what you are talking about? Joseph Nyerere alifariki miaka mingi sana iliyopita. Next time kabla hujakurupuka cheki facts zako.
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wakati Magige (Kaka yake Makongoro) anaitabiria ushindi CDM 2015, Makongoro alikuwepo. Anachofanya Makongoro ni kutimiza wajibu wake kama mwenyekiti wa CCM mkoa, lakini hata yeye ndani ya moyo wake anaufahamu ouvu wa chama chake. Yeye ni mmoja wa majeruhi wa uswahiba wa mwenyekiti wake taifa na mafisadi, na bila kificho ushindi wa CDM Musoma mjini una mkono wake, remotely though, kwani mgombea wa CCM mjini hakuwa chaguo la Makongoro na wanaCCM wengi walikuwa hawamtaki.
     
Loading...