Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna tofauti ya joto la mwili kati ya mtoto mchanga na mtu mzima?

Discussion in 'JF Doctor' started by akohi, Sep 14, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Naamini hakuna ila cha kushangaza ni pale wakati wa joto kali, mzazi analala bila nguo ila mwanae gubi gubi (kavishwa nguo nzito na blanket juu)

    Inakuwaje hapo?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi wewe akohi.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha BAGAH naona leo umeamua kula sahani moja na akohi!!!!!
     
Loading...