Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Kikwete ana Kauli gani KUHUSU Waziri wake Dr. MWAKYEMBE?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Feb 20, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Raisi ana kauli gani kuhusu kuumwa na kuujumiwa kwa waziri wake Dr Mwakyembe?

    Hii inanitia mashaka sababu ya Raisi watu kukaa kimya wakiti mtumishi wake anaangaika na police
    amalalamika bila kupata msaada.

    Je Raisi report ya Mwakyembe ya Mwaka jana hukuiona? mbona hukuamuru police washughulikie
    madai yake kama DCI aligoma?

    yaani bado nina mashaka na ukimya wako something is behind this move:A S embarassed:
     
Loading...