Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Hillary Clinton hana kifua kuona mauaji - check posture yake?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, May 5, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Watching: President Obama was joined by Vice-President Joe Biden, left, Secretary of State Hillary Clinton, second right, counterterrorism chief John Brennan, standing behind Mrs Clinton, Defense Secretary Bob Gates, right, and Chairman of the Joint Chiefs of Staff Mike Mullen and National Security Advisor Tom Donilon (both back left)


    Read more: Osama bin Laden dead: Photo of Obama watching as special forces shoot him | Mail Online
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hapa obama mbona kawa kama mpagazi??Huyo mjeda ndokakalia kiti cha Rais na seal nyuma yake!!!Kweli uongozi marekani unawekwa siyo unachaguliwa!!
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mtu mweusi mmoja tu? Mama ameonyesha character ya kweli ya mama....uchungu
     
  4. misnomer

    misnomer Senior Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Laptops naona kama za Mchina, hazijatakaa kimarekani
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mama Clinton ameshtukia mchezo hapo....kumbe walikuwa wanatazama picha za Rambo!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani the first one mkono wa kushoto sie w g bush huyo kazeeka?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahaa lool ata mie nafkiri ni hivyoo
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we wabaguwa wenzio eee??
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nilham,

    Wajionaje hali?

    Wa kwanza kushoto ni Makamu wa Rais - anaitwa Joe Baiden
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Je, hiyo LAN umeiona, achilia mbali Laptops? Hapo hamna cha Wireless ni ma-cable (UTP Cat6) kwa kwenda mbela na DLINK switch!!!
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Minaona kama juu ya laptop ya mama clntn kuna picha za ngona au?????
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi kafanana na bush ...au sio,??? na ,mie sijambo nimehuzunishwa na msiba tuu wallah,,,haya lakini hakuna atakaeishi milele kama kweli ndio kafa na hao waliomuuwa pia watakufa hivyo hivyo,,kwani tutaishi milele binaadam si kitu
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha mwachunguza mengi jamani lool... labda ndio walikuwa huko walikomuua osama si sio town ni kwenye miti tuu huko jamanii,,,aishi osama peke yake ndio maana hakuna enternet,,hahahah
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngona ndio nini tena mwenzetu???
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Alitaka kusema ngono.Wamarekani wasanii sana hawa.....................
     
  17. d

    damn JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo aliye kulia kwa mama clinton anafanana na ralph emmanuel former chief of staff wa Obama na sasa ni mayor wa Chicago au nimemfananisha?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimeupenda huo Mpangilio, hiyo ndiyo definition halisi ya Mgawanyo wa Majukumu..
    Siyo kisa wewe Rais basi kila mahali wewe ndiyo uonekane uki-lead...
     
  19. misnomer

    misnomer Senior Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndiyo yeye mzee, hujakosea
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kimsingi hawa jamaa wako juu sana kimkakati.No longo longo.
     
Loading...