Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii inawezekana au ni uzushi mtupu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by merick david, Jul 20, 2011.

  1. m

    merick david Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti kuna habari kwamba watu wakiishi katika mahusiano ya kimapenzi muda mrefu sana huanza kufanana katika mambo mbalimbali kam vile sura na tabia je ni kweli au uzushi?. karibuni sana wanajamii tujadili ili tupate ukweli
     
  2. mimi9164

    mimi9164 New Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtazamo wako.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kimsingi hakuna ukweli katika hilo,hata mkae kwa muda mrefu kiasi gani haitakaa itokee mfanane sura,kidogo labda tabia kwa sababu mwenza wako,mmoja wenu atajaribu ku'cope' na mwenzake ili walau wafanane,mfano kwenda baa,disko,outing,nk
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, hususan namna ya kuongea, namna ya kuji express, namna ya kusikiliza, namna ya kukaripia, na tabia nyingi tu hufanana. Talking from experience, ni mara kadhaa watu wameni-confuse kuwa ni ndugu na Gozi langu, hatuhusiani ndee wala sikio, tuna miaka 30 pamoja!
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofautisha kufanana na kuigana, mlichofanya wewe na Gozi lako ni kuigana vijitabia vyenu katu hamuwezi kufanana.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    Hii ni kitu ambacho hata mimi sikioni lakini wale wanaonifananisha mara kwa mara ndio wanaonipa "notion" ya kuwa tunafanana. Unajuwa mkianza kufana tabia, namna ya kuongea, namna ya kucheka na kuigana, kuna kauwezekano kakubwa sana hata sura mkaanza kufanana.

    Kuna research ilifanywa, nikiipata ntakuwekea, waliwekwa watu na wake zao, wanaume wotw upande mmoja na wanawake wote upande mmoja, wakaitwa watu wasijuana nao kabisa wachague mtu na mkewe, kati ya wanandoa wote walioishi zaidi ya miaka 15. 90% walipatia.
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio ni kweli kabisa
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe wee ni kijeba namna hiyo??? Ndio maana mara zote mada zako unazochangia ni za upogoupogo tu. Kumbe ni kibibi????? Sikamooo bibi!!!!!!!!!!!
     
  9. chavka

    chavka Senior Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli ndugu halia ubishi ktk tabia ila sura mh uhakika sina
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    msisahau baada ya kula keki sasa wamekuwa mwili mmoja sasa mwashangaa nini kama tabia zao zimeshabihiana?
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    Marahaba mjukuu, na uanze kuniwekea heshima yangu kuanzia sasa.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    Expressions za sura hufanana hivyo kuleta mfanano wa aina fulani, ni sahihi kabisa.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona kiranja wa mawaziri wetu kakiuka hili?
     
Loading...