Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, haki itatendeka kwenye ajira hii ya NEC na kura zetu zitapona?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 30, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Tume ya uchaguzi (NEC) imetangaza ajira za aina tatu kwenye gazeti la Daily News 30/09/2010. Nafasi hizi ni ‘karani mwongozaji’, ‘msimamizi’, na ‘msimamizi msaidizi’ kwa manispaa ya Kinondoni. Baadhi ya majukumu ya msimamizi ni kuhesabu kura na kupokea vifaa vya kupigia kura. Haya majukumu mawili ni muhimu sana katika kufanya uchaguzi uwe huru na haki. Baadhi ya sifa ni kuwa mwadilifu na mtiifu. Wasiwasi wangu ni namna ya kuzijua sifa hizi na hasa utii na maana yake halisi – ni kufuata/ kufanya kile unachoambiwa bila kuuliza? Tarehe ya mwisho 08/10/2010.

    Hivi kazi hizi zimetangazwa nchi nzima? Kama hapana, ni kwa nini Manispaa ya Kinondoni tu? Je, hizo manispaa nyingine wamewapataje? Je, hawajaandaliwa watu tayari kwa kazi hizi ili wachakachue matokeo?
     
  2. PUNDIS

    PUNDIS Member

    #2
    Sep 30, 2015
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni wapi wanatuma kama una uhitaji? tangazo liko wapi rasmi... mbona kimya kimya hivi?
     
  3. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Wewe pendekeza namna bora ya kuutambua utii...sio kulalama hapa...
     
Loading...