Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je habari hii ni kweli?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Dec 17, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna tetesi kwamba kiswahili kilizaliwa unguja kikakulia Tanzania bara kikafa kenya na kuzikwa uganda?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno..
     
  3. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuuuumbe...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani kimekufa? mbona km bado kinajikongoja kongoja.....
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,591
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama kimekufa mbona ndo hicho ulichoandika na mimi kujibia hicho! Au mimi sijua maana ya kufa?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    lol,unanikumbusha form 3 & 4,5 & 6,nadhani hii swali unatakiwa ujadili asili ya kiswali na kuenea kwa kiswahili afrika mashariki,kama kiswahili kimesambaa africa mashariki basi hakijafa na wala haijazikwa.
    kwahiyo.....rudi kusoma asili/chimbuko la kuswahili na kusambaa kwake afrika mashariki
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yap bado kiko juu huku kikizidi kuongeza misamiati km;
    1.SHAROBARO
    2.KUSEPA
    3.KUCHAKACHUA
    4......................
    5......................
    6
    7
    8
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimesahau KIDUKU
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutokana na sehemu yenyewe ilipokaa inaonekana (jocjs) inajieleza yenyewe kuwa sio kweli
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba wewe ndo hujui aliyeanzisha hii thead ndo hajui maana ya kufa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kufa maana yake hicho kitu hakitakuwepo kabisa (hakiexest) je ni kweli kiswahili hakiexist?
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dushelele????????????
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Jamani humu ndani si kuna jukwaa la lugha? Au unanitafuta ubaya mimi wa kusoma nionekane mchokozi?. Kabla kiswahili hakijafa ninaamini utaanza kufa wewe kwanza.
     
Loading...