Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaribio la kuiba silala JWTZ Bohari kuu; JWTZ ‘wamlabua’ Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 20, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    JWTZ v/s Polisi:

    Nimefahamishwa kuwa, askari walioavalia sare za JWTZ walishuka kwenye lori lao na ‘kumlabua' askari aliyekuwa akiongoza magari kwenye eneo la Ubungo, Dar es Salaam kwa kuwachelewesha kwenye foleni kwa muda mrefu.

    Taarifa kutoka chanzo kingine cha habari zikaongeza kusema kuwa Wanajeshi waliohusika ‘kulabua' walikamatwa baadaye katika eneo la Ilala na sasa wapo rumande.

    Jaribio la kupora silaha:

    Kwa mujibu wa
    GPL, mtu mmoja anaedaiwa kuwa ni jambazi wakiwa na wenzake waliingia katika kambi ya JWTZ 511 KJ bohari kuu ya kijeshi iliyopo Gongo-la-Mboto jijini Dar es Salaam kwa lengo la kupora silaha. Kulizuka purukushani baina ya majambazi hayo, askari waliokuwa ulinzi ndani ya kambi hiyo na raia, purukushani ambayo ilimtoa uhai jambazi mmoja.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa si walikuwa mitaani, hao majambazi walikosea step gani?
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio vizuri kuwapiga, lakini kusema ya ukweli polisi trafiki wanaboa sana mida ya jioni katika mataa ya ubungo! wala hawako fear kabisa kwa watumiaji wa barabara za Mandela na Sam Nujoma wao akili zao ni Morogoro road tu ndio kuna magari mengi, I really hate this!!!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    nngu007 wafuasi wa ponda wakisikia kuwa wajeda wamewekwa rumande itawapa morari wa kupambana nao siku yoyote wakiletwa mtaani kudhibiti "program" yao.
    kama vipi akamatwe na ighondu wa ikulu. ova!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Nachukia kitendo cha JWTZ kuwapiga hovyo traffic Police.....
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu angalia na upande wa pili. Ile kazi ya kuongoza magari si ndogo na rahisi kama tunavyodhani. Makosa ya kujisahau na kuruhusu upande mmoja kwa muda mrefu si sababu ya kuwachukia hawa askari waongozaji ni kiasi cha kuwaelimisha tu! Kwa pale ubungo wanaokoa sana jahazi, hebu jaribu kuwaambia siku moja waache kuongoza magari tutegemee taa tu utaona balaa lake.
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hao ni majambazi au uamsho?semeni jamani ,duniani yanatokea sana haya.Hata askari wa afghanistani na pakistani wenye mapenzi na talibani huwa imani yao huwatuma kufanya kazi ya magaidi ndani ya vituo vya kijeshi.kama kuna viongozi wa serikali la zenj wana mapenzi na uamsho kwanini askari nao wasiopo wanaompenda sana Ponda na iamni yake?
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bad news. Cops and soldiers fighting!
     
  10. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anayekwenda kuiba silaha ghalani ni jambazi au mwizi?
     
  11. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wabongo, wabongo, wabongo!!! Teknolojia ya kisasa ya mataa ya kuongoza magari ipo tele - mataa yanakuwa programmed kufuatana na hali halisi ya trafiki kwa wakati husika. Haya ya kusema askari wanaokoa sana jahazi ni fikra za karne ya ishirini kam sio karne ya 19. Serikali ya jiji au hata ya taifa (kwa vile Dar inaonekana kama ndio Tanzania yote) inao uwezo wa kifedha wa kuinunua teknolojia hiyo kama wahusika wangekuwa wanatumia vichwa vyao badala ya kutumia 'meya wa jiji'!!:sad:
     
  12. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tatizo kubwa viongozi wetu,ni watawala wasiotaka kusikiliza ushauri wa wataalam,na kufanya maamuzi kwa wakati sahihi !
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wajibu wao ni nini hasa!!!! wao ndo askari wa usalama barabarani lazima watekeleze wajibu wao kwa uweredi wa hali ya juu, siyo fear kuruhusu tu magari ya upande mmoja na kuacha magari ya pande nyingine yakisota kwenye foleni kwa muda mrefu; tutawaelimisha mpaka lini??? hiyo ndiyo kazi waliyochagua lazima waifanye kwa weredi kabisa....inatia hasira kuona Afande mzima anafanya upuuzi kwenye mataa wakati watu wote nia yao ni moja ya kuwahi.
     
  14. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    nahis siku moja jeshi la polisi na la wananchi watapigana tena itakuwa kama moto wa petroli
     
  15. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hilo la kwanza la askari trafiki kupigwa na JWTZ nililiona kwa macho yangu nikiwa ndani ya bus mita chache kutoka kwenye mataa. Plikuwa na malori ya jeshi na la kwanza lilikuwa na askari lakini mengine matano au sita yalifunikwa na turabai. Palikuwa na magari mengine mawilimatatu kati ya gari la kwanza na la pili la jeshi na gari la kwanza lilipèita na kusimama mbele kidogo ya askari,inaelekea walikuwa hawajapata ruhusa ya kupita.Tulishuhudia wakishuka kwa kasi na kuanza majibishano na trafiki na mara mtama mara ngumi.Trafiki Yule aliokolewa na askari wenzie na raia (au askari kanzu).Baada ya pale lori lao lilianza kuondoka mwendo mdogo na wao wakiwa wakimbilia na kuruka huku wakishangiliwa.Malori yaliyofuata yalitulia na kufuata muongozo wa trafiki kabla ya kuelekea buguruni. Nilishanga nikiwa ndani ya bus hata kabla ya kufika Kibaha watu walishap post hapa JF
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Meanwhile kabla serikali haijaamua kutumia akili waheshimu na uwape ushirikiano wako askari hao...
    Natanguliza shukrani.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Majambazi wameenda kuiba silaha kwenye bohari ya jeshi?
    Labda walikuwa wanajeshi!
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Hii habari hata sieelewi!mbona ki kashfa kubwa sana kwa majambazi kuvamia armoury?haiwezekani wataingiaje kambini na kutaka kuiba!
     
  19. c

    chakochetu Senior Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusijidanganye,kama mabomu yalipigwa NAIROBI NA DAR,kwa wakati mmoja mwaka 1998,sasa TUJUFUNNZE kuwa unapoona mwenzako ananyolewa wewe tia maji[mombasa kuna matitizo na vurugu muda sasa,lakini Tanzania Serikali ilkuwa inapuuza dalili zote zenye kuashiria machafuko]

    Inawezekana Tanzania tayari vikundi vya hatari vipo[kwani hata Pakstani,huwa vikundi hivi huvamia hata gwaride lajeshi na kufanya hujuma].makini

    TUKIO LA KUVAMIA KAMBI YA JESHI LISIPUUZWE,jeshi na Taasisi za serikali zianze kuchukua TAHADHARI.!!!!!
     
  20. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Solution hapo ni kufunga smart traffic light basi,toa hao traffic police
     
Loading...