Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Japo wana jamii muwepo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jan 15, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nina get together ningefurahi kama nitapata wanajamii tukafahamiana!itafanyika Dar siku ya tarehe 23/01/2011 naomba PM zenu kama mtashiriki majibu kwa wale ambao hawatafika.
     
Loading...