Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba amutimua Ngeleja kwenye kamati ya Madini Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Jan 27, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Makamba alimutimua Ngeleja kwenye kikao cha kamati baada ya kukaidi agizo la kuleta Mikataba ya uchimbaji madini Uranium
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    source: Majirapg4
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwamakula, lini, wapi, kwa nini.

    Ulichotupa ni nani kakuambia basi, tuomba majibu ya hayo maswali hapo juu.
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Usiwe muvivu tafuta gzt majira leo au mwananchi.Wewe upo nchi gani mpaka unasema nani kaniambia?Au wewe ni Ngeleja?
     
  5. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dogo wa ukweli
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Wakati wa salamu za mwaka mpya Ngeleja aliwaamba waumini na Askofu kanisa la African Inland church kumuombea .
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwamakula, soma vizuri nimesema ulichotupa ni nani kakuambia nikiwa na maana umetupa source tu, na kichwa cha habari. Hakuna habari ambayo umeiweka kwenye thread yako.

    Issue hapa sio kuambiana vichwa vya habari, Bali ni kuchambua habari husika, kumbuka JF inasomwa sehemu kubwa mahali kwenye upatikanaji wa magazeti na kule ambapo hayapatikani, Ndio maana watu hupost habari nzima na watu huijadili.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    he needed to consult Kakobe Pia!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread? basi kazi ipo kweli tunao magreat Thinkers.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    full news plz
     
Loading...