Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja ya kumwokoa JK - ucheleweshaji matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Nov 2, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna kila dalili kwa mba ucheleweshaji huu wa matokeo ya uchaguzi ni namna ya kumwokoa JK. Ukiangalia reporting ya NEC so far iko zaidi yale maeneo amabayo JK ilikuwa ni obvious atasweep kwa kishindo.

    Lakini kuna matokeo kama ya jimbo la Bukoba mjini, pamoja na CCM kushinda kwa kishindo kwenye ubunge na udiwani lakini wamemkataa JK. JK amepata jumla ya kura 15,410 sawa na 46.56% wakati mpinzani wake Dr. Slaa amepata 16,604 sawa na 50.16%. Hii ni scenario ambayo najua itakuwa maeneo mengi sana mfano Kyela, Rungwe, Sumbawanga,Dodoma mjini etc.

    Hivyo basi kwa mwenendo wa utoaji wa matokeo kama ulivyo sasa inawezekana kabisa ni kwa ajili ya kumlinda mkuu.
     
  2. e

    emalau JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 972
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    They are playing with people Psychology so that they get used to the trend of JK winning, we are aware of that and any consipiracy will be at their detrimental consequences.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini waachiwe kufanya hivyo???
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa wameshika mpini na kugeuzia makali kwetu.
    Tumevaaa Keflar Gloves tunajiandaa kushika makali wakati wowote umuhimu wa kufanya hivyo ukijitokeza.
     
  5. n

    nomasana JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 724
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    what is happening in TZ rightnow is textbook vote vote rigging!!!!

    first step - stuff the ballot boxes

    second step - bring police to creat chaos and during the chaos mess up the counting process

    third step - if all the above are not going as planned then delay the announcement of the votes, alter the final tally at the headquaters and then announce the incumbent and his party as the winners

    i know this because i am a kenyan and we wrote the textbook on how to rig elections, and as of right now tanzanians are being sh!tted on by NEC and CCM real bad.

    if this was in kenya, the whole country would be in chaos. i know on this forum we have heated arguements but i am serious when i say that i do not want to see bloodshed and loss of lives in tanzania because of this election. goodluck neighbours
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jesus used His blood to cleanse our souls, we will use ours to cleanse our country as you our neighbours did!
     
  7. T

    Tum Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi/utawala unawekwa na Mungu.Wenye haki washindapo watu hustawi bali waovu washindapo machafuko yanatawala.Ee Mungu utuhurumie tz
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hili lilishajulikana ndiyo maana Dk. wa Ukweli Slaa kakaa kimya tu
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawana jeuri ya kuchakachua mkuu. tulia kama mtoto ananyonya titi la mama. subiri
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    very strange!
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua inashangaza with what is going on!
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanafanya biashara ya KUMKANDA MBWA KIUNO hao. Yatakwisha haya. Ridhwani ajiandae na wenziwe ndani ya saa 11 SEGADANSI ndo panapomfaa.
     
  13. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimeona haya makusudi ya NEC wa kuhangaika kutoa taarifa za matokeo ktk majimbo ambayo CCM imeshinda au hutarajiwa kushinda. Utasikia Mgombea wa CCM anaongoza ukiangalia figure hazipishani sana. Kuna majimbo ambayo CCM imebwagwa ajabu jana NEC hawakusema kuhusu matokeo ya uraisi. Hai, Arusha, Nyamagana, Ilemela, Mbeya. etc Lakini Siha kwa kuwa CCM imeshinda huko wametangaza.

    Nina imani kuwa wanaharakati ktk kipindi hiki cha miaka mitano tutapigania swala la katiba mpya ili tuweze kuwa na independent bodies ikiwemo NEC. Niwafahamishe NEC kuwa kumsadia JK kwa kuchelewesha matokeo haiwajengi bali inavunja heshima ndogo iliyopo ya NEC na vilevile kumchafulia JK kwa upande wa uongozi.
     
  14. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana nchi yetu kuchafuliwa na familia moja ya kikwete, kisa uchu wa madaraka! Kweli nimeamini uongozi ni kilevi kwa watu wasio na hekima!
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ajabu kabisa mkuu!
     
  16. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lol kwa mtindo huu NEC tutawaamini tena????
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ng'wanangwa.... avatar yako ina gogoro mkuu... naona ni mtu aliyejiua sasa unaenjoy hiyo picha?
     
  18. T

    The King JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati utata ulipokuwa ukiendelea kuhusu Wabunge wa thithiem walioanguka na kuyakataa matokeo na pia kutia saini kwenye form za matokeo, NEC walikuwa wanayachakachua matokeo ya urais na wabunge wengine wa thithiem ili kuhakikisha thithiem kutoadhirika zaidi.
     
  19. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ng'wanangwa nakushusha cheo. Kakwambia nani hawawezi kuchakachua? Kunyonya titi la mama ni habari ya starehe. Sasa hivi tunakomboa nchi hakuna kunyonya kama akina Ng'wanangwa.


    1. Kwanza baada ya haya ni lazima tuweke shinikizo hata kama Slaa hatasema Jaji Makame aachie Ngazi.
    2. Tunataka tume huru. Tufanye maandamano kuifia nchi yetu.
    3. Tusipumbazwe na viongozi wa dini wanaotuambia tuache tu wakati hawaishinikizi CCM kutenda haki.
     
  20. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If they were confident enough to win 80% of the votes,why do they have to thief around? between Zanzibar and Ubungo which constituency is simple to count and anounce? uchakachuzi continues! POOR US
     
Loading...