Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jangwani dar...pangekua zoo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by filonos, Aug 11, 2012.

  1. f

    filonos JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    wananchi na watanzania tunge pendekeza eneo la Janwani Dar ....pangeegwa ZOO kubwa ndani ya ZOO kungekua na mabwawa ya maji nk. pembezoni ya ZOO kungekua na Barabara kubwa 2 toka Sarenda mpaka Tabata nanyigine toka KIGOGO mpaka ANANASIFU kulikoni panavyo tumika sasa hakuna manufaa kwa jamii wengi 2 au pangekua bwawa kubwa ambalo wangefugwa BOKO..MAMBA NA SAMAKI tofauti lakini yale maji yangetumika kwa huduma za FILE pia kusafishia jiji kwa kutumi FILE nyakati za usiku ndivyo CAIRO .Egiypty wanvyo fanya
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hili neno "FILE" linamaa gani, umeniacha......
     
  3. f

    filonos JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    pole bw Gama nigali la zima moto wenzetu manspare ndio wenye jukumu la usafi wao wenyewe sio wanuza kazi kwa wengine ambao wengi ni company zao kwahiyo wapo kwa ajili ya faida kuliko utendaji
     
  4. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu ila pale ni open space na pana umuhimu wake pia. Mikutano ya kisiasa na kidini tutafanyia wapi?
     
  5. f

    filonos JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    zipo open space nyingi sana wameziuza warudshe zote zilile kwani kisheria duniani kote kama kuna jiji lina zaidi yawat 2.000.000.Lazima kuwe na sehem zawazi kwajili ya garden.. michezo..na nk. sasa jangani sasa ponajegwa ma Godown na sehem kubwa ni maji lakini sisi wa TZ tuna wanyama wengi sio lazima watu waende Mikumi hapa wana panga uwe uji wa UTARII
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kume "FILE" alimaanisha "FIRE"?!, pole zangu.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wewe unadhani dawa ni kuiga tu bila kuangalia factors nyingine zozote zile, matumizi ya hizo barabara, gharama za zoo, environmenta impact, outlook, logistics za kumanage etc.

    vipi kuhusu taka ngumu zilizojaa mule?
     
  8. f

    filonos JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kwa mawazo yako namani hutegemei mabadiliko na haitaji gharama za mabadiliko zitumike pole
     
Loading...