Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

James Mbatia na Nape Nnauye wakiwa Denmark kuhudhuria mkutano wa vyama vya Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deofm, May 4, 2012.

  1. D

    Deofm JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu niliona habari moja katika blog ya Issamichuzi, ikiwa na picha ya hao jamaa wakiwa wamepiga na baadhi ya wabongo wanaoishi Denmark tarehe 21 April 2012 , Nikajiuliza huu mkutano uwakilishi wake ukoje? lakini sasa najaribu kuunganisha huu mkutao na uteuze wa wabunge aliofanya mheshimiwa mkuu wa taifa la Tz kwa sasa hapo jana.
    Naomba mwenye ufafanuzi zaidi anijuze
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wote ni ccm
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wote ni makada wa ccm ila idara tofauti.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbatia kahamia CCM kuhalalisha ndoa yao!
     
  5. k

    kifuniboy Senior Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusikia Mbatia ni CCM sikuamini. Ninaanza kuelewa kidogo kidogo.
     
  6. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    photo (27).JPG
    Huyu jamaa ni CCM dam damu...
    ni wa kukwepa kama ukoma.. Kafulila alishatutahadharisha
     
  7. M

    MAKAWANI Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Time will tell. Alipofuta kesi yake dhidi ya Mdee nilijua tu nini kifuatacho!
     
  8. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akina mkosamali nawahurumia sana!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kalivaa gamba siku nyingi mbona
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kafulila was right.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Sasa namtangaza rasmi kafulila kuwa shujaa wangu mwingine .
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,404
    Trophy Points: 280
    R.i.p nccr
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusimvue uanachama kwa kuteuliwa na gamba kuu
     
  14. C

    Chiume Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Nape mbona anatuchezea akili? Alikwenda New York akapiga picha na Sefue baada ya wiki mbili Sefue akawa Katibu Mkuu Kiongozi... Kaenda na Mbatia Uholanzi karudi wiki mbili baadae kateuliwa Mbunge na Rais... Kuna nini hapa?????
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Go figure out!
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :A S 20::angry::boxing:
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi sibezi uteuzi huu kwani Rais wetu bado anazo nafasi nne za UBUNGE jimbo la Ikulu. Huenda nikawemo!
     
  18. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa heri NCCR, kafulila rudi nyumbani, milango iko wazi.
     
  19. D

    Deofm JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeye ni katibu mwenezi wa ccm, kwa hiyo huwa anakwenda kuwapa semina ya siasa ili kuwaandaa kupokea madaraka mapya.
     
  20. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF; tatizo hapa sio dogo kama tunavyoliona!

    James Mbatia ni mawazo finyu, mbali na kuwa karibu sana na CCM, anajua alipofikishwa na dhoruba iliyoshindwa kumng'oa Kafulila. Mbatia anatazama pale alipo kwa sasa na afanye nini ili kujinasua kisiasa.
    Tukumbuke pia, baada ya Amina P. Mdee kumsawazisha ktk Jimbo la Ubunge Kawe, alibakia tu na kutafuta mwanya wa siasa ili kurudi ktk midomo ya watu!
    Tabia zake zinajulikana vyema. Ni kama hivyo anavizia penye upenyo hatakama ni 'kujikabidhi' ilimradi 'atoke'! Tujikumbushe pia kuwa Mkapa 'alipomshinda Mrema (NCCR) kifisadi enzi hizo, Mrema aligomea sherehe za kumwapisha Mkapa, ila Mbatia alikuwa wa kwanza kuwasili ktk sherehe na kukaa high Table!
    Hivyo Watawala wanatumia weakness za viongozi kama hawa ili kujitwalia uhalali na ku-balance malengo yao ya muda fulani! Mbatia hata tofauti na Kalonzo Musyoka, Makamu wa Rais wa Kenya ambaye mbali na kujua kuwa Kibaki alishindwa na Raila na Upinzani ulipata Ushindi wa Umma, yeye akaafiki kujiunga na Kibaki, walioiba ushindi ili mradi anapata yeye nafasi ndani ya serikali, ili profile yake iendelee mbele, na kama anayo ahadi toka kwa JK tayari, huyu jamaa anaamuaga tu potelea mbali hata kama NCCR inafariki kesho!! Ndiye Mbatia huyo, kama nimechemka hapa Wadau, naomba mnisahihishe!!
     
Loading...