Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo rafiki? Salute a l'monde?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kottler Masoko, May 28, 2010.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habarini za ujenzi wa Taifa wanajukwaa.
    Nimefika mtaalamu wa masoko ya ndani,Na ni mwanasiasa pia
    Napenda kuchuku nafasi hii muafaka kabisa kujiunga nanyi katika kuleta MAISHA MABOVU NA DHIKI KWA KILA MZALENDO.
    Nina nia,nguvu na kusudi ya kuwa mtoa na mchangia hoja mzuri ktk JF.
    Ningependa pia kumpongeza na kutaka kumfuhamu japo kidogo Zuckerberg (mode) wa Jf,ni nani?
    Ahsanteni kwa kunisoma .
    Na mungu awachukue nyote.
    HOODI!!
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh karibu....
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Zuckerberg anaitwa Invisible...unataka kumfahamu ili iweje? hapo kwenye bluu nina wasiwasi na makazi yako...kama ni duniani au kule kwingine...anyway karibu ila una mkwara kwelikweli
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu atuchukue wote?
    haya mtaalum wa masoko karibu
     
  5. Principessa

    Principessa Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli!!!!!uchukuliwe na wewe!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Teh teh!

    karibu mtaalamu wa masoko kule kwenye jukwaa la wachumi!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Red: na wewe uwe wa kwanza kuchukuliwa

    hila karibu jukwaani
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    KAMNDA MBONA uMEKUJA NA MKWARA MZITO NAMNA HIYO, INAONEKANA KAMA NI DALILI ZA MTU WA ZAMANI KWA ID MPYA
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Dada/Kaka
    duuh, hii avator yako imenikumbusha bongo miaka hiyo, embe mbichi na pilipil, humu kuna mtu mwenye mimba na ni mpenzi mkubwa wa pilipili nadhani akiiona hii atakuwa abanduki hapo
     
Loading...