Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamanii tuanze kuandika rasimu ya katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kaskas, Jan 13, 2011.

  1. k

    kaskas Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    @font-face { font-family: "MS 明朝"; }@font-face { font-family: "MS 明朝"; }@font-face { font-family: "Cambria"; }p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal { margin: 0in 0in 0.0001pt; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }p.MsoListParagraph, li.MsoListParagraph, div.MsoListParagraph { margin: 0in 0in 0.0001pt 0.5in; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }p.MsoListParagraphCxSpFirst, li.MsoListParagraphCxSpFirst, div.MsoListParagraphCxSpFirst { margin: 0in 0in 0.0001pt 0.5in; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }p.MsoListParagraphCxSpMiddle, li.MsoListParagraphCxSpMiddle, div.MsoListParagraphCxSpMiddle { margin: 0in 0in 0.0001pt 0.5in; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }p.MsoListParagraphCxSpLast, li.MsoListParagraphCxSpLast, div.MsoListParagraphCxSpLast { margin: 0in 0in 0.0001pt 0.5in; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }.MsoChpDefault { font-family: Cambria; }div.WordSection1 { page: WordSection1; }ol { margin-bottom: 0in; }ul { margin-bottom: 0in; } Jamanii naanzisha mjadala wa katiba mpya!!!!

    Ili mtu aweze kushinda na kutangazwa Raisi wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzaina

    I. Lazima apate asilimia 51% ya kura zote halali
    II. Lazima waliojiandikisha kupika kura wajitokeze zaidi ya asilimia 65% ili ushindi kua halali.
    ( (i & ii)yote hapojuu yasipotimilika uchaguzi unarudiwa kwa wagombania wawili waliopata kura nyingi kuliko wengine)


    nb tuiandike kwa kiswahili ili kila mtu aielewe


    Raisi mteule ataapishwa siku zisizopungua 31 baada ya kutangazwa matokeo ya uchanguzi.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    NEC iwe tume huru ya uchaguzi maana iwe wajumbe toka sehemu tofauti na asasi za kitaifa wajumbe wake wasiteuliwe na president....waidhinishwe na bunge kwa kupigiwa kura

    Matokeo ya uchaguzi yanaweza kupingwa mahakamani...kwa utaratibu utakaowekwa na tume...
     
Loading...