Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wananchi wenzangu tudai ahadi zetu zote ambazo muheshimiwa jk alituahidi ...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazee, Mar 1, 2011.

  1. Mazee

    Mazee Senior Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimeamua kutoa hii rai kwani utafaikiri tumesahau ahadi motomoto ambazo Mkwere alizitoa alipokuwa akiomba kurudi ikulu..aliahidi
    ¤Vivuko karibu kila mkoa ambao ulikuwa una uo uhitaji wa aina hiyo...
    ¤Mabasi yaendayo kwa kasi...
    ¤Flyovers kukabiliana na msongamano wa magari dar es salaam
    ¤Treni la kasi..
    ¤Zingine wadau naomba mnisaidie na kama kuna ambazo nimemsingizia mzirekebishe....
    Ni stahili yetu jamani wala tusisite kuzidai..
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ataanzia wapi mbona zilikuwa nyingi sana, na sasa majanga ndio hayo muda wa kushughulikia ahadi utoke wapi, wale wahanga wa mabomu amewaombea mungu awazidishie maradufu ya walivyopoteza. Tena nimekumbuka pale zamani alituambiaga hawajui dowans, nilishangaa na sasa nashangaa zaidi, mbona alikujaga mtu akasemaga yeye ndie dowans, halafu akaondoka bila kupigwa picha, mzee hajasema kama kesha mjua au bado?
     
Loading...