Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana jamiiforums lile sakata la kusimamishwa kwa ugawaji wa ardhi kwa vigogo mafia kumeishia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abdul Mwanji, Nov 17, 2011.

  1. A

    Abdul Mwanji New Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mko wapi tulichangie hili?hao vogogo walopewa hivyo viwanja wako wapi?waanikwe tuwajue then tuwachambue wana manufaa gani kwa wakazi wa mafia?maana anatajwa Dr Dau tu kwani yeye kapewa viwanja pia?
     
Loading...