Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani tuna standard price kwenye hii bidhaa au kila mtu anajipangia tu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Optimistic Soul, Dec 1, 2010.

  1. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeshawahi kunywa soda mitaa tofauti tofauti nikapata bei tofauti, pengine wanauza Tsh.500, sehemu nyingine nlikuta Tsh.600 japokua kwenye kizibo imeandikwa Tsh.450 nikashindwa kuelewa kabisa hawa jamaa wa hivi viwanda (cocacola na pepsi) wanatupa bei gani, na wanajua soda zao mtaani zinauzwa bei gani? wachukue mfano wa sigara zilipandishwa bei ila kampuni ya sigara ilibandika mabadiliko ya bei kila kona.
    Au wanaJF hamjakumbana na jambo hili? nazungumzia mtaani sio zile sehemu ambazo wanauza soda 1,000 au 2,000 makusudi wakijumuisha pamoja na bei za furniture kwenye soda.
     
Loading...