Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani sasa binadamu tunakwenda wapi? huu sio ungwana hata kidogo ahaa!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by white wizard, Dec 16, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Leo nilikuwa mitaa ya temeke jijini dsm,tulikwenda kwenye arobaini ya jamaa yangu,nilichokiona hadi sasa sijaamini!kama kweli binadamu tumefikia hatua hiyo,kama mjuavyo siku ya hitima wafiwa huwa wanaanda misa na chakula.Sasa nimefika pale mapema,na watu walikuwa wengi,cha ajabu ilipokaribia mida ya chakula watu wengi vijana na wazee wakawa wanatoka,na kila anayerudi anakuja na kimfuko mkononi!ameshika hivi vimifuko laini,sikufatlilia sana balaa ni pale tulipoanza kugawa chakula heeee! kila mtu anafungua kimfuko na kutoa ndizi mbivu na pilipili!anaanza kula!Kumbe na wengine walitoka navyo nyumbani kabisa!Nilipowauliza baadaye wanasema eti mbona cku hizi ni vitu vya kawaida hususani dsm!kwani wanauhakika lazima cku kama hiiyo wali utakuwepo na wali bila ndizi mbivu na pilipili ya kutafuna haushuki vizuri!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!kwakweli kumbe siku hizi ubinadamu hamna.:eyebrows:​
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lahaula'
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hiyo ndo tafsili ya miaka 50 ya uhuni wa tanzania bara na kipimo cha maisha bora kwa kila mtz...
     
  5. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hahaha mbavu zangu mkuu...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa ya nini wajitese wakati wana suluhisho?
    Ila imenichekesha
     
  7. j

    jumalesso Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona tatizo bado. Kichwa cha habari kinatisha kuliko habari yenyewe!
     
Loading...