Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nauliza kaswali...hivi mzazi wako akikaa vibaya(.....) inabidi ufanyeje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipusy, Jan 21, 2011.

  1. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    nina maana hawa UVCCM na hii ishu waliyoibuka nayo ni sahihi? au ingebidi wajifanye kama hawaoni au wangetumia mbinu nyingine kutoa hizo kauli zao?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nia si tamko la nini wala nini...
    The main thing was insulting Dr.Slaa, period!
    Ingekuwa ni mambo ya chama wangejadili kwenye vikao vya ndani kwa ndani!..
    The guys were just finging A FORUM for shyiting!
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumchana live ili siku nyingine asije akawakalia vibaya wageni
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kipusy...hawa CCM na cikinda vyao wanafikiri bado akili za watanzania fupi kama za mwaka 47 za kupelekwa mzobe kama kondoo machinjoni

    Soma vizuri tamko lao between the lines utagundua hakuna lolote zaidi ya defamation na hakuna lengo jingine

    Copy my words...2015 hiyooooo imeshaanza,

    Wanatakla irudi bungeni wamsafishe mjinga mwenzao waliolala wote kwwenye matope
     
  5. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamekwishney!
     
  6. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimesoma kwa makini nikafikiri na kuwaza kiasi,Nilichogundua ni kuwa kama utaangalia kwa makini nia ya tamko haikuwa na msingi wowote.Why? Wanachosema ni mawaziri and specifically Sitta na Mwakyembe wamekosea kwa kupinga maamuzi ya wenzao na wirzara zao! Huu niujinga wa kuendelea kukumbatia Ufisadi.Kama wanajali wangipongeza hatua ya hawa mawaziri kwani ni ya kimapinduzi! nafikira na hawa waheshimiwa waanze kuona kuwa kuna haja ya kuachana na chama cha kihuni ilil wawe huru kupigania haki za nchi hii!
    Pia wanadai wanataka Suala la Dowans lirudi bungeni siyo kwa sababu siyo haki Dowans kulipwa kwa kodi za watanzania no ila nkwa sababu wanataka ajulikani mmiliki wa iliyokuwa mrithishaji wa Dowans (Richmond) isn't this rediculus? Wanapigania nini hawa? so as ambavyo mnaona inatakiwa irudi bungeni ili ...........................Kuna lingine hapa jamani.! But this I know kuwa hawa UVCCM hawana lao wametumwa tu! Tatizo ni kuwa hivi hawa wapuuzi wanafikiria watanzania ni watu wa aina gani?
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tushaamka siku nyingi, acha waendelee kucheza sisi tunajipanga!!
     
Loading...