Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mabinti hizi "PUSH BACK" mzivae vizuri!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 15, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamboz wana JF!!!
    Duh! Jana ilitokea kali i think ni fundisho tosha kwa mabinti wote wanaopenda kutega kwa ku2onesha matiti yamecmama wakati yameshalala!
    Mtaani kwetu wakati napata gahawa sumwhr kuna binti mrembo aliingia cafeteria kapendeza ile mbaya, kavaa mini skirt na top moja ambayo ipo wazi sehemu za matiti ili upate kuyaona fresh coz kwa ndani alibana fresh yakasimama kwa "PUSH BACK"
    Wakati anaenda kunawa c unajua cafe ze2 za uswaz lazima uiname kidogo, kuinama matiti yote yakachomoka nje!!!!
    Kweli hii ilikuwa "PUSH OUT" co "PUSH BACK" tena, coz binti alikosa pozi hata kuyarudisha ndani ilikuwa issue!!!! Till now nikikumbuka inabidi nicheke!!!!
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muone vile yale meno yake we mtoto mbaya sana....
     
  3. F

    Ferds JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    ebwana hiyo kali sana, ila mtoto wako anaendelea aje mbona hutupi feedback
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona katoa tahadhari tuu! Kama wewe kwenye hii avatar mbona umejisitiri vizuri!
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa muwaz dada mimi mbaya kivp??? Dental ndo ubaya o kuna jingne??

     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Amekukosea nini tena huyu jamaa mtoto mzuri?
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bcause i'm muslim..
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacheka maziwa ya kina dada na wakati we pia umenyonya ndo yakawa hivoo,,,
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hana adabu eti tena asema kila akikumbuka acheka ana adabu kweli ukiangalia tena huyu utakuta ana mtindo wa kuchungulia watu toillet si waona meno yake yalivyopishana kwa kucheka visivyochekwa subbhanallah,,
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks!! Mtoto anaendelea vizuri yupo kwenye kituo cha kulelea watoto and every sunday huwa namvisit na kumpelekea chochote!
    Karbu tujoin nguvu kumsaidia mtoto huyu.
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo mmezdi kuyaacha wazi!! Pia nacheka nikikumbuka alivokuwa anajtahd kuyarudsha ndani!!!! Jus imagine hzo purukushani.

     
  12. c

    chelenje JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhandisi unanikosha!! eehe! ulishazoea kuchungulia tape measure, spirit level, clearance, dimensions n.k mambo ya psychology na engineering wapi na wapi!! anyway nauza mswaki unahitajiiiiii...tehe tehe uh uh kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!! Cku hz hakuna haja ya kuchungulia toilet kwa mavaz yenu coz unaona live bila zengwe na diff sizes!!!

     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hakyanani tena huyu anahitaji mswaki...teheheteeee
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Minilifikiri unacheza gemu 2!!! Miswaki ninayo diff sizes, I hope Dental yangu inawakosha sana???
    Jaman hapo kuna kuchungulia tena? Dimmensions za Micrometer Screw Gauge ni ndogo sana, hii ki2 mbona kubwa sana!!
     
  16. c

    chelenje JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhandisi, lete story baada ya kuona matiti yamechomoka ulijisikiaje???? na mtoto alikuwa bomba....!!
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    'hiyo staili ya kuachia maziwa nje ni mbaya na inawadhalilisha sana wanawake' hamjui tu kuwa wanaume wala hatuifurahii tabia yenu hiyo
     
  18. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona hayo masikio kwanza???? na macho yalivyotuna???? Ni matokeo baada ya kuona matiti ya binti wa watu. Macho pima na yakaguma kurudi normal na misikio ndo hivyo tena
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaida sana kaka!!! Pia hayakunivutia coz wananchi mshajiachia vya kutosha!

     
  20. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up kaka coz Matiti co issue cku hz coz 2nayaona sana.
     
Loading...