Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kuna ukweli katika hili jambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sgaga, Dec 27, 2011.

  1. S

    Sgaga Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kwamba binadamu huwa tunatokea kupenda mara moja tuu! katika maisha yetu na hatuwezi penda mwanamke/mwanaume kwa mara ya pili kwa kiwango kilekile?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, unaweza kumpenda kuliko yule wa mwanzo sababu kila mtu anakua na sifa zake mungu alizo mjaalia.
     
  3. huzayma

    huzayma Senior Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie ninavyofahamu mtu ni mmoja tu, kama yule hakuna, unaweza ukakutana na wa kulingana nae, lakini kupenda unaweza kumpenda zaidi ya mara moja, sasa sijuwi ni mapenzi yale kutoka moyoni au vipi? mana hata cinema nyingi zinaonesha kupenda ni mara moja tu.
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kipendacho roho dawa!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    it's once in a life time.
    Wengine ni kwamba lazima maisha yendelee.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kutojua maana ya upendo ndo hili!
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    kupenda ni mara 1 tu, mengine inabaki basi tu huna la kufanya. Na hii haina maana kuwa yule wa mwanzo ndo utaempenda saaannna, yawezekana ukawa umepita kwenye mahusiano tofauti bt ukaja kupenda kidhati kwenye uhusiano labda wa 3 au wa 5 na yakaja mahusiano mengine baada ya hapo bt pale ulipopenda kwa dhati penzi halibadiliki mpk utiwe kaburini. Hata hizi ndoa tunaingia tu lkn nyingi hakuna uwiano wa mapenzi kati ya mume na mke.
     
  8. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo sio kweli kabisa mimi mwenye nilimpenda mwanamke sana lakini baadae tukaachana nimempata mwengine yaani nampenda sana zaidi ya yule wa mwanzo na pesa kwao nishapeleka tena nashukuru kuachana na yule wa mwanzo kwani hamfikii kwa lolote huyu wa sasa
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Si kweli...tunaweza tukapenda zaidi ya mara moja!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tupe mwenyetu kama unafahamu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na huyo ukijakuachana nae utatuambia tena hivyo umempata mwingine ambae ni bora zaidi
     
  12. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    So ths means hapa sasa ndo kwenye penzi la dhati
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mweka mada ungetueleza nini maana ya upendo na aina ya upendo unaosema kwanza
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    serious kongosho?
     
  15. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli ila inategemea mahusiano yako na hao watu wawili yakoje!
     
  16. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio. Kupenda ni mara moja tu, japo si lazima awe wa kwanza au wa tatu!
     
Loading...