Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Imani za 'Vita ya Majimaji Bado ipo miongoni mwa watanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndyoko, Dec 24, 2010.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna watu watatu wameuwawa, usiku wa manane, kwa madai ya kugombea ardhi kati ya wakulima na wafugaji (wamasai) wilayani Kiteto. Inasemekana marehemu walikuwa wakifanya tambiko la asili ili risasi zisiwadhuru watakapoanzisha 'vita' kugombea ardhi katika kijiji cha Sunya.

    Hata hivyo wauaji waliwawahi kabla tambiko halijakamilika wakihofia kwamba huenda kweli wasingedhurika na risasi iwapo tambiko lingekamilika. Wakaamua kuwafyatulia risasi na kufanikiwa kuwauwa watu watatu miongoni mwa watambikaji. Makubwa hayooo wanajamii forum!

    Tanzania kazi baaaado kwelikweli!
     
Loading...