Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu dada nakosa raha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yutong, Jul 20, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani wewe martha mwaipaja sijui umenipa nini mimi, nakupenda kweli wewe dada
     

    Attached Files:

  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya kizamani kama umeshikwa nenda pale ambiance ukate kiu..ooh unaniumiza..oh nakupenda mambo ya kishamba..changamka
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Too Personal...remove please
     
  4. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wivu tu unakusumbua pumbatupu wewe
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    hii avatar ya bibie BelindaJacob umeichakachua na mie nimemzimikia....please na moyo mmoja tu kwa Belinda
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ndo huyo wa pembeni!
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    fanya jitihada umtokee
     
  8. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona siyo mzuri!! au ni macho yangu.

     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    sio mimi huyo ni promota tu
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tatizo usiloliona ni kuwa pale ambiance hakuna ambaye yeye anamzimia...................
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hivi hizo gari hapo nyuma bado zipo?
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana uzur wowote wala havutii,kweli ukipenda chongo utaliita kengeza.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ana taarifa kuwa tunaangalia sura yake mbaya humu internet?
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Huyo Martha ni nan kwanza?
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jiunge kwenye kwaya, utan'goa kiulaini kabisa.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahaaaa! Mkuu ndugu yetu kakamatwa na mtoto wa kinyakusa usipime. Kweli Mary Mwaipaja noumer! Pole kaka, endelea kupiga misele!
     
  17. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama tunamtendea haki YUTONG kwa kutoa criticism kwa huyo mtu wake. Watu hatufanani. Unachopenda wewe si lazima nipende mimi, so hii biashara ya kusema wala si mzuri...sio mzuri kwako lakini anamkosesha mtu mwingine usingizi. So be fair, and not judgemental kuna watu huku wanakandia lakini ukiwaona watu wao barabarani OMG....So be fair...thats it. Na kama ni mbaya kwako keep it to yourself. Wandugu tujenge utamaduni wa kujengana.
     
  18. s

    shalis JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo sawa sana
    yaani nimekupenda sana kw ushauri wako..
    hao wanaosema sijui mbaya ni kwa sababu jf hatuweki sura ila tungekuwa tunaweka lolol
    wasingesema
     
Loading...