Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman nisaidien ndugu zanguuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Johan urasa, Apr 18, 2011.

  1. J

    Johan urasa New Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo zenu wana jf. I hope mu wazima.

    Kuna mdada nilido naye sasa cha kushangaza anasema ana mimba yangu wakati tuli do siku ya 23 ya mzunguko wake na anadai mzunguko wake nikat ya siku 26 mpaka 3o ndio anapata hedh nyingine. Hiyo mimba inakuaje yangu? Mwee nahisi nabebeshwa mzigo usiokua wangu. Naomben wenye uelewa zaid wanisaidie hivi hiyo tarehe 23 yake ni ya kubeba mimba kweli? au ndo nauziwa mbuzi kwenye kunia?

    Asanteni wapendwa,
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unaogopa mimba halafu unaenda ng'adu? Mzunguko wa cku 26 hadi 30 ndiyo kawaida. Tena hiyo cku ya 23 ndo anatoka dume, kwa kawaida manii zinaishi kuanzia masaa 7 hadi 72 kwenye tumbo la mwanamke. Sasa wewe biga hesabu, hiyo mimba itakua yako dogo kama huyo dada alikua hajakutana na mwanaume mwingine siku mbili kabla. Kawaida unatakiwa usiende ng'adu au kavu siku 7 kabla ya hedi ya mwanamke sasa wewe ukafurahia utamu wa dakika moja, umejiingiza mwenyewe. Lea mimba dogo, usilete ubishi. Ukiendelea kuleta ubishi toto litatoka limefanana na wewe hadi uone aibu!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hiyo mimba ni yako, kama una wasiwasi subiri mtoto azaliwe kuna vipimo vya DNA. Kwa nini mlifanya kavukavu lakini?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio ukome,kufanya mapenzi bila condom,bora mtoto utalea ukimwi je?:alien::rant:
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Saaly umenisemea maneno yangu
    asante lakini ujumbe umefika

    UKOME KIJANA loo..size yako na utabebesha na magonjwa pia si mimba tu
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Woi Iruwa Mbe.....ungekuja kutuuliza kabla ya ku-do nae hiyo siku ya 23....tungekushauri vizuri tu....possibility kubwa hiyo mimba ni ya kwako.....naona wataka kuwepa majukumu,hukufungwa kamba kulala nae....timiza wajibu wako,mlee huyo kiumbe hadi mtoto atakapozaliwa nenda kapime DNA....ukikuta si wa kwako itakupa akili ya kutokwenda kavu kavu...
     
  7. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu kwa maelezo haya, anza kuandaa nepi na kitanda cha mtoto. Zaidi sana, zingatia matunzo ya mama wakati huu wa mimba.
    Ulifikiri kula uroda bila kuwajibika ni ujanja..kama ungekuwa umehalalisha huyu dada wala usingekuwa na wasi wasi..bora hata ya mimba, je kama kuna magonjwa mengine??
     
  8. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahhaaah hapo kaka hakuna pa kukimbia kama nyege zilikubana ukadandia kitu kibovu imekula kwako mzigo wako huo jiandae kuitwa baba.Akizaliwa mtoto kacheki DNA.Hongera kwa kuwa baba mtarajiwa.
     
  9. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msichana huna mpango nae halafu unatembea nae kavu una akili timamu wewe? Hiyo mimba ni yako 100%.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Jamaa anataka kukwepa majukumu.....
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ki kid chako icho!..anza kujipanga sasa bro.
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa;afanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
    atapata jeraha na kuvunjiwa heshima wala fedheha yake haitafutika.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmhhh
    huyo mbuzi na gunia yote mali yako..
    we ulishindwa nini kufungua bomba njee..
    mmmhhh utamu ulizidi..
    Je vipi kutumia plastic bag
    mmhhhhh hamna utamu ..


    we huwezi jua mzunguko wa mwanamke
    inabadilika kama upepo hiyo mizunguko..
    ina react na kitu kidogo sasa
    mfani hata uki have sex tarehe zinaweza ku
    move forward or backwards...

    next time take caution kama hatumii
    pills , injection au condom za kike
    wewe beba zako na si kwa urembo tumia..
    au kama mmekubalia kuigia ndani bila viatu..
    hakikisha jasho unalidondosha nje....

    usiku mwema..
     
  14. J

    Johan urasa New Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Kama ni hivyo basi bora nikamtoe maana mimi sipo tayari kwenda jela

    ni mwanafunz huyo si nitafungwa mie!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyoooooooooooooooooooooooooooooooo:rant::rant: uliona utamu ennh!!!!!!!!!!!
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Dunia ya leo ya sayansi na teke linalokujia bado unasingiziwa naww unaogopa? Nenda mkapime DNA haidanganyi hata kama mimba ni ya siku moja! Umeweza kuifahamu internet lakini mimba inakusumbua!!
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijaribu!!!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    kwanza nikuulise....mlipima?....usikute umemuambukisa mtoto wa watu makonjwa ya sinaa
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kama ulikuwa hutarajii kuitwa baba kwa sasa but habari ndo hiyo jiandae kutoa matumizi na kuhusu swala la kumtoa hiyo mimba sishauri kwan huyo ni malaika hana kosa na ni dhambi jiulizen mtajibu nini mbele za haki
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    hayo ndio matokeo ya amri ya 6
    Unaanzisha balaa lingine
    acha mawazo mabaya
    usiende kumtoa mimba
     
Loading...