Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jaman naomben ushauri wenu wa dhat jaman naomben sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uncle 2, Sep 10, 2012.

  1. u

    uncle 2 New Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman naomben mnishauri bila kunijibu vbaya naomba tena sana. mimi ninatatizo ya kukojoa pindi tu ninapoingiza uume wangu kwenye uke wa mwanamke pale nnapofanya tendo la ndoa. nmejitahid kufanya taratibutaratibu tendo hilo ila tatizo lko palepale. hadi mpenz wangu ameniambia endapo litaendelea itabid aniache kwa sababu simridhishi nami nampenda sana mpenzi wangu nisaidien
     
  2. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,171
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    una maana kwamba huwa unawahi kufika kileleni(pre-mature ejaculation) au unazungumzi mkojo halisi?
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Una tatizo la kukojoa haraka na pia umridhishi mwenzio??..ryte?
    Ngoja niwaite magwiji gfsonwin na my pacha snowhite waje wakudadavulie..
    Ila kiufupi nadhani una nyege mshindo..jaribu goli la kwanza kupiga out ili upate momentum!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,511
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Halafu umekimbia..au mkojo umekubana!?? haya kakojoe urudi...
     
  5. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwani unaweza kwenda goli ngapi bila mhogo kugeuka big G?
     
  6. Q

    Q'LE GENGSTA Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da! pole sana mkubwa anaejua atrrke 2msaidie mshkaji wazee!
     
  7. r

    royna JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huu ni ugonjwa unaitwa premature ejaculation,wa wewe kufika mwisho wa safari kabla hujafika,au mwenzio hajafika.kinyume cha huo unaitwa delayed ejaculation.Sijui kama najua dawa yake,ila ni vema nikajua, ukijaribu mara ya pili na tatu ni hivyohivyo?maana ungeweza kumaliza ya kwanza,kisha mwenzio ukamfikisha na zinazofuata.
     
  8. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia ile ya kwanza au hata ya 3 ni hivihivi? Funguka bro
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bao la kwanza ndio linakua hivyo au hata la 2 na 3 pia? jaribu kumchezea sana mkeo au sijui nimwite nani,mwambie na yeye akuelewe kama anakupenda kweli atakuelewa na mtaitafuta sababu.......
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya vyakula ukila basi hupizi haraka jaribu supu ya njiwa :poa
     
  11. piper

    piper JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ina MAANA UNAPIGA KAMOJA TU NA HURUDII GEMU, MAY BE UNAKUWA NA SHAUKU SANA SO UKIMUONA WE NI KUMRUKIA BILA MAANDALIZI YA KUTOSHA, SO JITAHIDI KWANZA KWA MAANDALIZI YA HAPA NA PALE AKIWA HOI BIN TABAANI HATA AKIPATA KDOGO HICHO ANAKUWA AMERIDHIKA KAMA KWENYE FORE PLAY ATAKUWA AMEFIKIA CLIMAX, IF THE PROBLEM PERSIST NI BORA KUWAONA WATAALAMU WA MASWALA YA UZAZI ILI UTIBU TATIZO HILO ONCE AND FOR ALL
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaume msaidieni mwenzenu naona watu mnamponda tu na amewaomba msimjibu vibaya
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Kuwa serious mkuu
    supu ya njiwa?
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eeeh, mie napitaga tu yakheee......pole weee.....
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimeshindwa kujizuia kucheka lol

    JF raha kweli!
     
  16. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeulizwa na wenzio mbona hujibu ili wakusaidie, maana usiposema hawataweza jua wapi tatizo lipo.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utani pembeni njiwa ni hatari kuliko supu za kwato ya ng'ombe na sea food soup...Wanasema usiende muliza doctor mulize aliye jaribu :poa
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Ndio fisrt time nasikia hii
    utafanya njiwa wapande bei mjini lol

    kwato za ngo'mbe zinafanywaje?kuchemshwa?
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani sweet lady we unamdharau njiwa lakini huyo anarusha salamu mpaa anaye pelekewa salamu anasema leo zimefika :poa:A S-fire1:
     
  20. Root

    Root JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,422
    Likes Received: 3,430
    Trophy Points: 280
    Tatizo watu wanaleta shida zao harafu wanatimka sijui wanataka wasaidiwe vp? Kama unakojoa basi funga mpira ili usiwe unakojoa
     
Loading...