Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa waanzilishi wa FUTUHI wapo wapi???

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kingcobra, Jun 15, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wakuu,Wenye taarifa watujuze hapa hivi wale waigizaji maarufu tuliowazoea wa FUTUHI akina Babu Kulikombe wapo wapi? Wengi wao siwaoni. Kuondoka kwa hao jamaa kumepunguza kwa sana mvuto wa FUTUHI.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Inawezekana walikosa wafadhili ndo maana wameamua kwenda kwenye kazi yao ya uvuvi.
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli hata mmi ale jamaa wa mwanzo hawaonekaniu tena-sijui wamekwenda wapi-inawezekana ni mambo ya pesa wameshindwana na uongozi
     
  4. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wale jamaa walikuwa wazuri sana, walifukuzwa pale star tv kwa makosa ya kinidhamu ikiwemo kutoroka siku za weekend na kwenda kufanya show mikoani bila kibali cha mwajiri. Binafsi I miss them
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    nliwapenda lakini!!!
     
Loading...