Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kwao wanafirima fiazi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mseseve, Apr 16, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja toka mkoa fulani alikuwa anachangia mada namna ya kupunguza wingi wa mavuno ya viazi kwa mwaka huo kwa kutafuta walaji zaidi (kuuza)jamaa anachangia: ndugu mwenyekiti tatizo letu ni sisi wenyewe fiazi tunafirima sisi wenyewe lakini hatufiri.ee lugha gongana mkutano ukaisha palepale
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Safi Mkuu. Wenyewe hawafiri eeeh.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaa!! imetulia
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    una utani na mkoa wangu. Wee! koma.
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watu wa pwani wana**** sana na wajua sana maandalizi yake.
     
Loading...