Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya; tenda sasa tuone

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Jun 28, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Katika kuelekea uchaguzi october 2010 JK ameanza kujinadi kuwa atawashughulikia mafisadi na kusafisha chama(hii ni danganya toto)

    Hizi ndo zilikuwa siasa zake mwaka 2005 mpaka sasa hajafanya kitu mpaka sasa, aliomba majina ya mafisadi wa madawa ya kulevya wakampa kayaweka kapuni, Wakamsadia kumpatia majina ya mafisadi kutusadia kupeleka mafisadi hewa mahakamani wale mafisadi wenyewe kawaacha.

    Vyombo vya Habari vimeanza kumunadi vya IPP eti atawashughulikia mafisadi. Je miaka yote alikuwa wapi?? Watanzania tumechoka na ahadi hewa, watanzania tumeelimika hatudanganyiki

    Kama anataka tumuamini kuwa yeye ni mchapakazi namshauri atende sasa ili tumueshimu

    Je wanaJF mnasemaje??
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atawashughulikia??? why not asiwashughulikie??? He is still the BOSS kama kweli angekua na nia ya kuwashughulikia si angeshawashughulikia??? na kama kachelewa awashughulikie now...

    Hana lolote zaidi ya uongo na kutaka kudanganya watu......I think he is among them thus y he is so afraid to take actions.....
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hivi anatangaza kuwa atawashughulikia huyu Boss hatumii akili hata kidogo magazeti yake yanampamba eti anatumia KASI ZAIDI kushughulikia mafisadi
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kosa kubwa litakuwa ni kumchagua tena.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimependa your signature

    Mjomba najua utapita, watanzania bado wapo usingizini, safari hii kura yangu hutaipata, japo haiwezi kukuzuia lakini nafsi yangu itakuwa na amani kwamba sikushiriki kukusimika"
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kagoda, Melemeta na Tangold.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hAYA tumeishapiga kelele saaana lakini wameziba masikio labda kama anataka kufanya lingine
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    JK kwa danganya toto namkubali mno...na wadanganyika watamsikiliza TZ tambarare.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This time akakuja kivingine ili walala hoi tumpekura>>> sh****t
     
Loading...