Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete's Professional details

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pezzonovante, Oct 27, 2011.

  1. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Current Position(s)
    President | United Republic of Tanzania
    Tanzania | 2005 - present

    Member of Central Committee (CC) | Chama Cha Mapinduzi
    Tanzania | 1997 - present

    Lieutenant-Colonel | Military
    Tanzania | 1991 - present

    Member | National Executive Committee
    Tanzania | 1982 - present

    Previous Position(s)
    Minister of Foreign Affairs & International Co-operation |
    Tanzania | 1995 - 2005

    Elected Member of Parliament | Chalinze District
    Tanzania | 1990 - 2005

    Minister of Finance |
    Tanzania | 1994 - 1995

    Minister of Water, Energy & Minerals |
    Tanzania | 1990 - 1994

    Major | Military
    Tanzania | 1984 - 1991

    Deputy Minister for Energy and Minerals |
    Tanzania | 1988 - 1990

    Member of Parliament | Bagamoyo District
    Tanzania | 1988 - 1990

    Administrator of Head Office | Chama Cha Mapinduzi
    Masasi District | 1988 - 1988

    Political Instructor and Political Commissar | People's Defence Force
    Tanzania | 1984 - 1986

    Administrator of Head Office | Chama Cha Mapinduzi
    Nachingwea | 1984 - 1986

    Administrator of Head Office | Chama Cha Mapinduzi
    Tabora Region | 1981 - 1984

    Captain | Military
    Tanzania | 1979 - 1984

    Administrator of the Dar es Salaam Head Office | Chama Cha Mapinduzi
    Dar Es Salaam | 1980 - 1981

    Lieutenant | Military
    Tanzania | 1972 - 1979

    Executive Functionary/Officer | Tanganyika Afrcan National Union (TANU)
    Tanzania | 1975 - 1976

    Educational history
    Tertiary
    Tanzania Military Academy

    Completed 1983

    Company Commander's Course
    University of Dar es Salaam

    Completed 1978

    B.A.
    Ruvu National Service Camp

    Completed 1972

    basic military training
    Tanzania Military Academy at Monduli

    basic officers course
    Activities


    Memberships
    Dar es Salaam University Students Organisation

    Vice President
     
  2. D

    Derimto JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Weka basi katika mtiririko mzuri unaoleweka ili watu tuone kama elimu yake inamsaidia kuleta maendeleo ya Taifa au ni familia yake.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona hatuoni udokta aliupata lini na wapi?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ulibahatika kuona shule kijana?
    OTIS.
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye rangi za magamba, usishangae, kwani hata Manyanyau si anajiita Doctor.
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pangilia basi kwanza ndugu maana ilivokaa hata kusoma kuelewa ni ngumu kidogo.........
     
  7. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo unasema tanzania tuna dr manyaunyau,dr cheni,marehem dr remy ongala,dr love(mtangazaji),dr jakaya kikwete na profesa maji marefu? Hao ndo wasomi wa nchi hii...mmmh haya mi sitii neno hapo
     
  8. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpuzi tu hyo jk elim yakurushiwa ka dog!Apige shule bana, masters,phd,professor znatafutwa c mchezo!Halaf we ulie post weka systematic CV zake,kasomea nin?au kadiversify?nhaa
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok endelea sasa
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmh ngoja nilale mimi....hahaaaaa haaaaaaa
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kumbe alipandishwa kuwa Luteni-Kanali baada ya kuteuliwa kuwa waziri wa maji; nilikuwa nadhani kuwa yeye ni Luteni Kanali wa nguvu. Ndiyo maana hata ukanali haupendi kuusikia mbele ya jina lake ukilinganisha na udokta. Askari halisi hujivunia sana medali zao; ndiyo maana Gadaffi alikaa na ukanali wake kwa miaka takriban 45 mpaka mauti yanamkuta; hakubadilika kuwa jenero, fildi masho, dokta au profesa.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha ushamba wewe! Masters au Phd ni specialization tu, tena kwenye topic moja tu na wala mwenye nayo haimfanyi awe na uwezo mkubwa wa kiuongozi au utawala kuliko mwenye 1st degree. Degree lukuki za Mugabe zimeleta matunda gani? Muone Bingu wa Mutharika na Malawi yake. Hata hapa tuna Che Mponda na phd yake lakini kichwani zero!
     
  13. b

    baba koku JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii CV ni nzuri na ina flow inayoeleweka ila tusisahau kuwa uongozi aliuanzia sekondari za Kibaha na Tanga schools
     
  14. b

    baba koku JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii CV ni nzuri na ina flow inayoeleweka ila tusisahau kuwa uongozi aliuanzia sekondari za Kibaha na Tanga schools. Waliosoma nae andhibitisha kuwa alikuwa na kipaji cha uongozi na walibashiri kuwa atakuwa kiongozi wa nchi.
     
  15. b

    baba koku JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii CV ni nzuri na ina flow inayoeleweka ila tusisahau kuwa uongozi aliuanzia sekondari za Kibaha na Tanga schools. Waliosoma nae andhibitisha kuwa alikuwa na kipaji cha uongozi na walibashiri kuwa  atakuwa kiongozi wa nchi.
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sijaona vitu mhimu kama alimaliza B.A alipaswa kufanya masters somewhere then PhD...sasa sijui shule zetu ndio zinatumia masaburi gani tenaaa
     
  17. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ndugu Mbopo, mfuatano wa kuanzia BA, MA kisha PhD, ni MUHIMU katika kuonesha usomi wa mtu na umahiri wake katika eneo lake la elimu. Kulinganisha ukosefu wa ufanisi wa watu wengine, Che Mponda, Mugabe Mutahrika nk, hakuondoi ukengeufu wa utitiri wa PhD za "heshima" za viongozi kama vile JMK! Hizi shahada za heshima zina itifaki yake, hasa kinachoangaliwa ni MCHANGO wa muhusika katika eneo alilopewa hiyo Hororis Causa (Honorary Doctorate).
    Nawasilisha!
     
  18. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Unadhani uongozi wa shule ndo wa nchi?
     
  19. U

    UMMATI Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Phd alisoma chuo gani, mwaka gani?
     
  20. U

    UMMATI Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umornitor, kiranja, HP unadhani ndo urais? acha ushamba wa fikira
     
Loading...