Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete: Rais muungwana anayelipa ubaya kwa wema...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Nov 23, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Katika Tanzania huru naweza kusema kuwa serikali ya kikwete ndio iliyokumbana na misukosuko panda teremka nyingi na hata kuyumbisha uhai wake kwa wingi kuliko marais wote walotangulia.

    Amekumbana na upinzani mkali wa ndani ya chama chake, ndani ya serikali na zaidi kutoka kwa wapinzani wake hasa CHADEMA huku bara na CUF kule Zanzibar.

    Lakini ameendelea kula na kucheka nao kana kwamba hakuna kilichotokea... Wapo walosema hawamtambui kama ni rais halali, wengine wakasema wanamnyang'anya uenyekiti wa chama wengine wakasema wamemchoka tu kwa kuwa hajafanya lolote tangu aingie madarakani lakini ameendelea kucheka nao...

    Kweli ukubwa ni jalala na daima usilipe ubaya kwa ubaya...
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nazi haichagui siku ya kupikiwa ubwabwa!
     
  3. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kukaa kimya ni kwa sababu yanayosemwa dhidi yake ni kweli na wapinzani kutaka kuongea nae ni faraja kwake anajua atapata mbinu mpya za kuongoza baada ya kugota na kusalitiwa na wanamtandao wake. Ajipange upya ila mvuto kwa wananchi umekwisha kabisa.
     
  4. m

    mmemkwa Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anhekima ya kukupambana na mihemko ya Kisiasa bravo mr president usimvue gamba EL na CHE .
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuwaache wafu wawazike wafu wao:embarassed2:
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Wapinzani ndio wao wamemtafuta, sasa hapo unapata jibu gani ? ww mwanamke akikutafuta na ukamkaribisha chumbani na mkijifungia unategemea nn ?. Kwa hili ni sawa na cdm kupewa mimba !

     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku zote ukitaka kumuadhibu mtu anayekufanyia ubaya, usilipe kisasi. By the way kwa Rais kulipa kisasi ni hatari kwa amani ya nchi.
     
  8. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Time will tell....tusishangae baadae anaweza akaonekana mzuri maana kumbukumbu za wabongo ni fupi sijui tukoje!

    Angalia Uganda ya Iddi Amin alivyoua watu hadi kuweka vichwa kwenye friji kwa ajili ya lunch! leo hii kuna watu eti wanammiss na wanamwona bora kuliko Museveni! Sijui uafrika wetu au sijui hali ya hewa inatufanya tuwe hivi...yaani mimi sielewi!
     
  9. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna msemo unasema kila kukicha tunaona ni afadha ya jana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    Join Date : 21st November 2011
    Posts : 12
    Rep Power : 0

    Karibu jamvini.
    Kuna kitu umesahau mkuu nacho ni kuwa inaelekea hajawahi kuanzisha hoja yoyote bali amekuwa akitawala kwa kufuata matukio na kujibu hoja zinazoelekea kwake, au sio?
    Na hata hizo chache alizoanzisha zimemgeuka na hazijapata majibu, mfano 'kujivua gamba' na ile ya kusema kuwa 'muungano una matatizo'!
     
  11. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2014
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nawaza sana hivi km wakati ule Mwandosya angeachwa kwenye Baraza la Mawaziri leo hii ingekuwaje?

    Kdg nitoe machozi siku ile Mwandosya anaapishwa na kubakishwa kwenye Baraza. Ingekuwa Rais mwingine pengine angempuzisha ili aendelee na tiba.

    Raisi Kikwete aliona tiba ya Mwandosya ni kumbakisha barazani. Ni ubinadamu wa hali ya juu kwa kweli!
     
  12. ommy255

    ommy255 JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2014
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 1,045
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ww unasema jk anaubinadam kwa kunamtu ana unyama, wote sisi ni binaadam na tunaubinaadam!!
     
  13. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2014
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,765
    Likes Received: 2,628
    Trophy Points: 280
    watz ni zaidi ya uwajuavyo...!!!!!
     
  14. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2014
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ok ok ok uelewa wako ni sahihi kabisa kutokana na uwezo wako wa kufikiri
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2014
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kama alivoamua kumpa Babu Seya na wanae msosi wa bure mpk ziraili awatenganishe na viwiliwili vyao?
     
  16. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2014
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani JK ni jaji?
     
  17. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2014
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani JK ni jaji?
     
  18. N

    Noboka JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2014
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nilidhani unazungumzia sual la katiba kumbe mambo ya kupeana ulaji.? Ukoo wa panya huo
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2014
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Wengine mnatutafutia BAN tu.....
     
  20. M

    Mundu JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2014
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naomba awafungulie gerezani wale wafungwa wa maisha...
     
Loading...