Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji kesi ya mnyika (mb) afiwa mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by isotope, Apr 5, 2012.

  1. i

    isotope JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mh. Jaji Upendo Msuya amefiwa na mwanaye William H. Msuya aliyekuwa nchini Malaysia. Jaji Upendo ndo anayesikiliza kesi ya kupinga ushindi wa John Mnyika uchaguzi wa ubunge jimbo la Ubungo. (Hawa Ng'umbi Vs John Mnyika). Tumuombee asichanganyikiwe asijetoa hukumu ya ndiyo siyo! Source Michuzi!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kuanza kuwaadhibu hawa vibaraka wa ccm, wauone uchungu wao na familia zao.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tetesi za chini ya kapeti ni kuwa hata mnyika anatenguliwa matokeo yake! safari hii bora tuamue moja tu! kuingia msituni!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Shetani pia huchoka kusimamia uovu. Ushindi upo upande wetu.
     
Loading...