Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jack Masamaki adakwa akitoa rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cheze, Mar 13, 2012.

  1. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mgombea udiwani kwa tiketi ya CCM kata ya Kirumba bwana Jack Masamaki akutwa na wafuasi wa CHADEMA akitoa rushwa maeneo ya Kigoto-kirumba,na huu ndo mtaa anaotoka mgombea udiwani kwa tiketi ya CHADEMA bwana Bahati Kahungu.Polisi wameitwa na kumpeleka bwana Masamaki kituo cha police.TAKUKURU wamelala.
     
  2. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu tupe update...
     
Loading...