Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IWEJE INTERNAL AUDITOR AWE KATIBU KWENYE AUDIT COMITEE-Dokta silaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jamani nimeshangazwa sana na hili leo hii pale sali alipopewa
    mh dokita silaa akauliza iweje internal auditor awepo kwenye audit comitee
    tena kama katibu,...sasa how come anajichunguza mwenyewe
    naibu waziri mhusika alishindwa kujibu na kuishia pumba huku akimwachia
    swa;a hilo waziri mkuu....yaani seriakli imekaa kulindana lindna tu wangeweza wangempa hata ulaji mkuubwa cag wetu sema adanganyiki

    job tru true
     
Loading...