Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ivi mtu ukiwa na gari ni tajiri?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mkonowapaka, Jul 16, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa haraka haraka ukitajiwa fulani kanunua gari...haijalish linasoma T 101 AAA watu mind zinaclik jamaa sasa anazo...hata waliojenga nyumba zao za mamilioni ukienda ww na duet yako ya mkopo wa riba fift pasent unaonekana wa maana...what's so special with gari..dada zetu ndo usiseme..umwambie una kiwanja masak
    Na mwingine ana corola limited;utaonekana huna ishu...ni mtazamo wangu wa muda mrefu..
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    gari ni hirizi la kijepi kwa kinadada.......
    :focus:........sijui ni kwa nini watu wanakuthamini sana ukiwa na gari kuliko nyumba.........
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inategema masikini hawezi kuendesha Lexus LX570.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huu
    Mjadala
    Naomba
    Nisichangie au sio Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    usichangie kabisa.....twenzetu.........
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Poti Gari ndio albadili ya mabinti, bila ya kuwa na mkweche wale watu watakupa shida labda uwe muhongaji mzuri., wewe jenga nyumba zako hata 100 lakini mwenye gari hapa mujini ndio mpango mzima.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    acha nipite mieeeeee
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dhana yangu na wengine kama mimi ni kwamba ukiwa na gari ni lazima uwe na pesa. Nikimaanisha kwamba siyo rahisi kumiliki gari na ukawa huna kipato kabisa- na hasa kwa ajili ya kui-run hiyo gari- vinginevyo itakushinda. Lakini, inawezekana kabisa mtu kumiliki nyumba na asiwe na pesa-hata kama ameijengea mwenyewe kwa pesa yake. Sababu ni kwamba, Nyumba haihitaji day to day (i.e. daily) running/maintenance expenses. Tofauti hizi labda ndiyo zinawafanya nyie wenye magari mdondokewe na ngekewa ya kupendwa na warembo wa "MUJINI". Lakini pia kwenye jamii ya kiafrika, Gari ni -STATUS SYMBOL.
     
  9. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hata wanaume wanashobokea wanawake wenye magari me mfano hai
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    baelezee bidada.....wanataka wasuuzie.......hawajui kama ni mwanaume mwenzao kanunua au vipi......
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ni utoto na fikra changa kwenye halmashauri za ubongo wao.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa maisha ya bongo ukiwa na gari lazima uwe na kipato cha kueleweka. Lakini kawaida gari haimaanishi kuwa ni tajiri, gari ni sawa na baiskeli inakuwezesha kukutoa from A to B period.

    Lakini huu ushamba wa kushobokea gari ni kwasababu unatembea na gari watu wanakuona na gari lakini sio nyumba.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sizinga kile kilogo cha Premium Member naona wamekimuvuzisha, nadhani hujatuma mzigo kwa M Pesa, halahala Arifu tuma mzigo huo JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Utajiri ni nyumba mtu asikudanganye!mwenye nyumba 1 dar ana utajiri kuliko ma bus ya scandnavia 100.leo yale ma bus yapo wapi lakini plot na ofisi zipo
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utajiri ni nini?
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na mtu akiona mwanamke mja mzito barabarani, anajua moja kwa moja sio tasa. Hata kama una watoto kumi nyumbani ukitembea barabarani nani anajua unazaa au huzai? hahahaha
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    wewe endelea kujidanganya tu, halafu tongoza demu mkali umletee hadithi na tamthilia hizi za kusadikika halafu utayapata majibu yake. watu mtaani wanachukuwa madada za watu kwa mashangingi STJ na STK halafu wewe bado hujui kama gari ndio albadili ya Kijapan kwa mabinti? nyinyi ndio wale wale eti mapenzi siyo pesa!!.......
     
  18. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana kila mkipigiwa simu mnasema mpo sheli eeh!
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu lazima ninunue Bajaji ili nami niwakoge!.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    au nipigie bdae niko nadrive....
     
Loading...