Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ivi kweli mkataa kwao mtumwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KHAMISsecret, Sep 28, 2011.

  1. KHAMISsecret

    KHAMISsecret Senior Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kwanza samahanini wanajamii wenzangu, ila leo ningependa kupata mawazo yenu, kwanin sis watanganyoka tunaikataa tanganyika yetu? Na hata pale wenzetu waz'bari wanapojivunia nchi tunawajia juu na kuwashambulia? Yaan sis tumekuwa watu wa ajabu kwani tumekuwa tunaadhimisha kitu kisichokuwepo, mfano sisi tulitafuta uhuru wa tanganyika na tukaupata ila sasa tukishangilia uhuru huu huu bado tunaita uhuru wa tanzania bara... Imetoka wapi hii nchi ya tanzania bara kwani tulipounganisha nchi hii na ya zanzibar ilikuwa inaitwa tanzania bara au uhuru wetu tulipoupata ndo ulivoitwa ivo? Hebu watanganyika tuacheni mzaha... Tusiwe watumwa kwa kukataa asili ya nchi yetu...!
     
Loading...