Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi dar live(mbagala) ni ya nan?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kokwa kavu, Feb 26, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unajua huu ukumbi umekua maarufu sana siku za hvi karibu afu nasikia ni wakawaida mno huu umaarufu umetokana na nn?
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndo hapo xaxa
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ule ukumbi ungekuwa uzunguni ni kweli wa wakawaida ile kule ulipo si ukumbi wa kawaida!!!sina uhakika ila nasikia ni ukumbi wa Eric na unapata sana umaarufu kwakuwa kila weekend kuna burudani kali ya wasanii anawawekea na pia magazeti yake yanaipaisha sana ile sehemu kwa habari!big up eric kama kweli ndo mmiliki kwani watu wa kule walisahaulika sana kwa starehe wakawa wanajazana sana jumapili beach ya bure coco atleast umepunguza tatizo....
     
  4. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Tatizo hana packing ya maana na usalama si wa uhakika
     
  5. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bora hata jamaa amewasaidia sana wa2 wa huko walikua wana2mia sana gharama kuja twn
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nilisikia mmiliki wa ukumbi ni ErickvShigongo lakini baadae kuna mtu akasema Shigongo ni kama picha lakini kuna mtoto wa kigogo wa Ikulu ndiye mmiliki.
     
  7. b

    barnabie Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii niliisikia pia,eti wa liz 1,shigongo kama kivuli 2...mwenye uwakika na hili atujuze
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya mawazo yako yananitatanisha kidogo! Kwani Leaders club ina nini? Na iko wapi? Na mbona ni maarufu?
     
  9. w

    white wizard JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hao wakina eric ni kivuli 2,nyuma wapo wakuu.na pale hakuna parking wanatumia hifadhi ya barabara kama parking!kitu ambacho ni hatari polisi wasingekiruhusu, kamwe! Na tatizo la pale wanakwambia parking at ur own risk!na huo ukumbi ulianza kujengwa miaka mingi sana ila kiwanja hicho kilikuwa na mgogoro kuwa ni eneo la bomba la tazama linapopita ndio pakasimamishwa!hata hiyo zakhem pub ilitakiwa kubomolewa ila kama unavyojua kigogo akiingia hakuna sheria tena!ndio wakaendelea na ujenzi,na eneo lile ndio bomba la mafuta kwenda zambia(tazama)linapita,yacje yakawa kama yale ya kenya!
     
  10. aye

    aye JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du hatari kweli kama bomba la mafuta linapita
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kinondoni unataka kuifananisha na mbagala!!!unajua leaders iko maeneo gani au unaisoma tu magazetini????leaders iko kinondoni kitovuni mwa ada estate yaani hapo utakuta nyumba za vigogo wa serikali yako,ukichungulia huku ubalozi wa france,mbele kidogo ulipokuwa ubalozi wa marekani zamani, ukikata corner bahari ya hindi!kiufupi ukiwa leaders kipupwe cha bahari unajenga nacho urafiki!!!!!!haya toa maeneo yanayopakana na maeneo ya dar live!!!kama hujaanza kusema sijui kwa mbele shamba la nazi la mzee kauzeni,kwa nyuma sijui fundi seremala cheusi dawa ukikata kona magofu ya mabomu...we!!!!iache leaders kabisa!
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,766
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    matangazo ya kila siku kwenye magazeti na redio ndiyo yanayo uweka huo ukumbi juu,si zaidi ya hapo
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    HII NDO SHIDA TULIYONAYO WENGI...... Eti mtu anadhani uwanja wa taifa upo temeke kwa ajili ya watu wanaoishi huko......... Ni ujinga mtupu kudhani hivyo............. Hivi Leaders Club kuna nini cha maana na umaarufu wake wote ule?? AU KOKO bichi kuna nini cha kuhalalisha uwepo wake pale??? Sasa hao wanaotoka kawe na Tegeta kwenda DarLIVE hawatumii gharama............ MAWAZO MGANDO ...... ALAFU WEWE UTAKUWA UNAKAA KWENYE NYUMBA YA KUPANGA HUKO UNAKOKUONA KWA MAANA SANAAAA.... AU UNAISHI KWA DADA YAKO ALIYEOLEWA NA MUME ALIYEPANGA
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Habari za mtaani ni kwamba Eric Shigongo ndio mmiliki
     
  15. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Eric Shigongo ndie mmiliki niliona hii hata wakati wanabadili eneo kwa matumizi haya
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh, hayo majumba ya mabalozi yanakusaidia nini unapoenda leaders? Your comments are very biased for someone who has never been to Dar Live. That joint is better than Leaders, period!
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hujui unachoongea!!!!bei ya kiwanja kinondoni na mbagala utafananisha?hapo ndo utajua kwanini mbwiga mwenzako nilimuambia kama leaders ipo uzunguni!mimi na ujanja wangu nichome mafuta nikale bata mbagala nna wazimu....najibu swali lako magorofa ya leaders yananisaidia nini nikienda???peace of mind kwakuwa najua kuna security vichochoro vimedhibitiwa!
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mzee usipanic!relax..........ila msifanye mambo mlikuwa mnafanya uwanja wa taifa ya kujisaidia katika masink!!!!
     
  19. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atleast unawapunguzia gharama watu wa huko mbagala, temeke, tandika, kongowe, kimbiji, vikindu, nao wajisikia wako duniani.
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,737
    Trophy Points: 280
    Siwezi ishi nyumba ya makuti kwa sababu ya ghorofa la jirani. Hivi unadhani hiyo leaders hao wa mbagala hawaendi..??? KUKAA KARIBU NA MAHAKAMA SI KUJUWA SHERIA
     
Loading...