Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV toeni data za kipimajoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makoye Matale, Jul 9, 2011.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa miaka mingi ITV imekuwa ikileta swali la kimajoto na kutoa majibu ya wasikilizaji waliosema Ndiyo, Hapana na Sijui kwa kutumia asilimia bila kutaja idadi ya watoa majibu. Napendekeza idadi ya watoa majibu ifahamike km. Waliojibu swali ni 10 kati yao 5 wamesema Ndiyo sawa na 50%, 3 sawa na 30% wamesema Hapana na 2 sawa na 20% wamesema Sijui.
     
Loading...