Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Italia yatangaza Baraza la Mawaziri la Mpito

Discussion in 'International Forum' started by MAMMAMIA, Nov 16, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu Mteule wa Italia, Mario Monti, ametangaza baraza jipya la mawaziri ambapo mawaziri wote ni wasomi na wataalamu, wengi wao ni Doctors na Professors. Kila la heri Italia!
    Huwa ninajiuliza, kwa nini (takriban) duniani kote serikali zinaongozwa na wanasiasa na sio wataalamu. Nani angepaswa kuongoza nchi?
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Baraza la Mawaziri CDM Jukwaa la Siasa Jul 13, 2012
Baraza mseto la mawaziri Jukwaa la Siasa Apr 27, 2012
Baraza la mawaziri Habari na Hoja mchanganyiko Sep 6, 2011
baraza la mawaziri Jukwaa la Siasa Nov 4, 2010
Baraza la Mawaziri Habari na Hoja mchanganyiko Jul 4, 2009

Share This Page