Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this the effect of recession or Obama effect?

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Jul 28, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna watu masikini US japo wanaonekana wana afya na wamenenepa. Kila tatizo hata la miaka na miaka linaelekezwa kwa Obama, picha kama hizi ndizo zinazompunguzia Obama popularity. Lakini kwa nini now?, je Obama ni mkombozi kiasi kila mtu anahitaji msaada sasa?.

    watch link below and think, hii ni kama charity lakini imebadilishwa na kuwa stori ya kuanguka kwa uchumi.

    [video]http://www.msnbc.msn.com/id/38382773/ns/dateline_nbc-america_now[/video]
     
Loading...