Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this a cyber-attack?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uda, Jul 11, 2011.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo nimezunguka ATM zote za mjini Arusha na card yangu ya crdb lakini nimeshindwa kutoa fedha.machine ziko connected lakini ukikamilisha process ya withdraw unaambiwa "huwezi kuwasiliana na bank yako" hii imetokea hata pale nilipoamua kutumia kadi yangu ya crdb kwa ATM za bank nyingine.inaonekana kama kuna kirusi vile kimeingilia system ya CRDB.najiuliza isije ikawa ni moja ya uharamia wa kimtandao 'cyber attack'
    kwa wataalamu wa mambo haya mnaweza kutuelezea kidogo!
    Nawasilisha...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungewasiliana na wahusika wa bank mara moja uwaulize...labda kuna tatizo!
     
  3. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tumepiga simu kuanzia saa 9 mchana,response ilikuwa we are still work on it,ilipofika saa moja usiku one of the staff akatoka akiwa na huzuni akituambia there is a big problem and it will take more than 2hours to settle.
     
Loading...