Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

is it true?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Mar 20, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salaam wapendwa.

    jamani hivi ni kweli wanaume wengi walio na umri kuanzia miaka 40 kwenda juu, uwezo wao wa kufanya mapeni ni mdogo?

    Mfano, aki do mara 1, hawezi tena mpaka mwezi upite or wiki 2.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mimi nawatetea sio kweli kabisa inategemea na mtu na mtu. Wewe kuna wanaume wana 55 mtoto wa 18 haoni ndani.
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du me napita ila nitarejea nikisha pata kahawa
     
  4. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umedanganywa we jaribu uone moto wao au aliyekuambia ni muongo, inategemea huyo mtu wa 40 years kiafya yukoje kama ana kisukari au magonjwa mengine yanayoathiri utendaji wa kiungo hicho sawa otherwise ngo'ombe hazeeki maini kudadadeki!:mad2:
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sio kweli kabisaaaaaaaaa,na ushahidi ninao ila sitouelezea humu
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio kwelii mtoa mada tena ukifikisha miaka 40 kuna utafiti unaonyesha unajisikia kijana tena na ukichunguza ndoa nyingi zinamatatizo mmoja wapo akifikisha huo umri!


     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sidhani hakuna kitu kama hicho watu wanaomba maji jinsi wanavyojituma. labda kama anaumwa kisukari hapo ni shughuli ingine
     
Loading...