Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it mandatory kuwa na best man/woman kwenye harusi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Infamous, Jun 4, 2012.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu mi nataka kujua kabla sijachukua maamuzi magumu pia sitaki nionekana kitofauti na jamii inayonizunguka, nataka jua kama huwa na lazima uwe na best man/woman kwenye harusi hasa ukumbini....
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    best man na mwenzie ndo wasimamizi wa ndoa...aka walezi wenu wa ndoa........

    Kuhusu uwepo wao ukumbini itanoga kama wakiwepo, maana si tu kwamba watawasaidia hapa na pale bali mtapata kampani pale jukwaani, vilevile mkeo akitaka kwenda msalani nani ataenda nae? Zikitokea emergence nani atacover?

    Wana umuhimu wao hao.....
     
Loading...