Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa yageuka sauzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luushu, Sep 3, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kilicho tokea Iringa haina tofauti na afrika kusini lakini wale wote waliostakiwa kwa mauji ya wanamgodi wamefutiwa mastaka,je hapa kwetu itakuaje maana nasikia kuna watu wanashikiliwa kwa mauji ya mwandishi wakati waliouwa ni polisi.Wadau kazi kwenu
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawataweza..,kuwashkilia hao haisaidii,walioua ni polisi
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Nchi kama basi lenye dreva wake(rais) lishapoteza mwelekeo lipo porini linaruka visiki huku dereva akiwa amelala usingizi wa pono.
    .
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ujinga huu
     
  5. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    kazi kweli. Hii nchi ni kama inaongozwa na kitoto cha chekechea vile!
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu hapo na hakuna mwenye uwezo wa kupanua kinywa chake na kusema lolote zaidi ya hizi story moja mbili tatu za vijiwen na mtandaoni . Kwani nimangapi yametokea??
     
Loading...