Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa hakuna mafuta ya taa kwa wiki tatu sasa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Allen Kilewella, May 30, 2012.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,639
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Kwa muda wa wiki tatu sasa wakazi wa Manispaa ya Iringa hawana Mafuta ya taa na hakuna taarifa yoyote toka wa viongozi wa Serikali wala wamiliki wa vituo vya Mafuta ni nini kinaendelea. Bei ya Umeme iko juu na mafuta hayapatikani serikali inategemea wananchi wataacha kukata miti ili kutengenezea Mkaa?
     
  2. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Viongozi wote wa nchi wako dodoma. Kesho wanakutana na katibu mkuu ccm kufundwa namna ya kuua upinzani. Kaeni chonjo. Mbeya tunasubiri tuone
     
  3. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,639
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Swali la kujiuliza ni kwa nini EWURA ambao ndiyo Sole Regulators wa masuala ya nishati hawakujua mapema kama Mafuta ya taa yanakwisha hadi wanasubiri yememalizika kabisa ndiyo wanakuja na hoja ya ku-down Grade mafuta ya ndege ili yatumike kama mafuta ya taa? Hivi hawajui kama ni asilimia 99 ya watanzania wanategemea mafuta ya Taa kama nishati yao kwa matumizi ya kila siku majumbani mwao?
     
  4. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata Dar yameadimika.
     
  5. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii ndo Tanzania na Viongozi wanaojali maslai yao zaidi na kusahau mahitaji ya Wanainchi wao ambao waliwapa dhamana ya kuhakikisha mahitaji yao muhimu yanapatikana kwa wakati na urahisi.
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Navumilia tu! Nawaomba wauza mkaa wasipandishe bei. Jana nilikia wanao mpango wa kuuza mafuta ya ndege, je imefikia wap? Je kwa sisi wa mikoani tutaambulia kitu kweli? Ukiwaza sana mambo ya nchi unaweza kuwa chizi....
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujakosea kabisa mr.allen,kerosene imekuwa adimu sana hapa iringa,but nashangaa pale mafinga yanapatikana kiurahisi kwa bei kati ya 2150~2200/lita.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu,kwa dar hali imesharudi ktk hali ya kawaida.
     
  9. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mafuta ya taa yakikosekana maana yake no chakachua kwenye petroli. Afadhali!
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe unaliangalia gari lako tu. Huangalii watumiaji wa mafuta hayo moja kwa moja.
     
  11. kiyumba

    kiyumba Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuliambiwa tutatumia mafuta ya ndege kwani ndo rahisi
    cah kujiuliza kama ndivo mbona usafiri wa ndege ni ghali kuliko dala dala
     
Loading...