Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran's First Vice President in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alpha, May 11, 2009.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Fars News Agency :: Iran's First Vice President in Tanzania
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli kuna dalili wakati huu wa JK Tz tumekuwa zaidi karibu na Iran kuliko wakati BWM, AHM na JKN!

    Huna sababu zozote?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    ingekuwa kaja Papa from Vatican mngetia neno au basi tuu?
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unacho kisema hapa ni sawa wachezaji mpiza kumlaumu kipa ,awakisahau kuwa wao wapo 10 kwa pamoja wakati kipa yupo peke yake na lango ,hivi Rostam aliwezaje kutowa hizo pesa na kama sio hao viongozi mliowachaguwa kwa ushindi mkuwa (chaguo la Mungu)?
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Irani tulikua na uhusiano nao mzuri tokea wakati wa Nyerere
     
  7. B

    Bull JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Na mtumiwa mwengine MENGI tumpeleke wapi? Au ndo mmetumwa kumshafisha? lazima wote wachunguzwe
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mengi anabaki hapa hapa. Sana sana tutamrudisha Moshi kula matoke.
     
  9. K

    Kjnne46 Member

    #9
    May 12, 2009
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. H

    Heri JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2009
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Iran ni marafiki zetu wa siku nyingi. Rostam alinunua deni la wa Iran . Yeye yuko karibu na wa Iran
     
  11. Offish

    Offish Senior Member

    #11
    May 12, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Papa na Makamu Rais wa Iran wapi na wapi??? Hivi Rais wa Iran tangu lini kawa kiongozi mkuu was dini ya Kiisalam duniani??? Hivi RA anashambuliwa kwa sababu ya Uislamu wake??? Mbona mwatukanganya wana JF mweee!!!!
     
Loading...