Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran yaipa tanzania dola milioni 1.2 kusaidia kilimo kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Apr 28, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IRANI YATOA DOLA MILIONI 1.2 KUSAIDIA KILIMO KWANZA NCHINI TANZANIA


    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu (Kulia),akizungumza na Naibu Balozi wa Irani hapa nchini Bw Bahman Ahmadi(Kushoto) alipomtembelea Ofisini kwake leo. Mwingine ni Mshauri wa kibiashara katika Ubalozi wa Iran hapa nchini Bw Mobasher.
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu (Kushoto),katika picha ya pamoja na wageni wake Naibu Balozi wa Irani hapa nchini Bw Bahman Ahmadi(Katikati) na Mshauri wa kibiashara katika Ubalozi wa Iran hapa nchini Bw Mobasher (Kulia).


    Katika kusaidia kutekeleza kwa vitendo kampeni ya Kilimo Kwanza, Serikali ya Irani itaisadia Tanzania Dola za kimarekani Milioni moja pointi mbili ($ 1.2Mil) kwa ajili ya kampeni hiyo.

    Taarifa hiyo njema imetolewa Jijini Dar es salaam leo, wakati Balozi Msaidizi wa Iran hapa nchini Bw Bahman Ahmadi alipotembelea Wizara ya Viwanda na Biashara na kukutana na Naibu Waziri wa Wizara hiyo Mh Lazaro Nyalandu.

    Katika mazungumzo hayo yaliyojikita katika kuimarisha Uhusiano mwema bana ya nchi hizi mbili hasa kibiashara, Mh Nyalandu kwa niaba ya serikali ya Tanzania, ameishukuru serikali ya Iran kwa msaada huo na kuahidi kuwa utatumika kama ulivyokusudiwa.

    Aidha, Mheshimiwa Nyalandu amewakaribisha wawekezaji kutoka Iran kuja nchini na kushirikiana na wazalendo katika kutumia vyema fursa mbalimbali zilizopo hasa katika sekta ya Kilimo.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mambo ya aibu hayo! Serikali ingemuomba mzee wa Visenti tu
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    aibu , aibu! Kwanza interest yake pamoja na conditions zikoje!?
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu ya nini na wewe wacha uchimvi
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivyo mapato ya madini Tanzania ni kiasi gani kwa mwaka, utalii na uwindaji unaingiza kiasi gani kwa mwaka mpaka tuanze kutembeza bakuli hii ni aibu. Kuna mtu aliwahi sema uchumi tunao lakini tunaukalia, hakukosea kabisa.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jiulize na wao watapewa nini???unajua hizo hela ni za walipa kodi wa iran tena ni laana kubwa ndio maana kagame amekataa huu upuuzi
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii serikali kweli iko ki-matonya matonya hata hela kidogo namna hiyo wanapokea? RA ana-make over 280 mil. $ per year kwa nini wasingemuomba hako kadola mil 1.2?
     
  8. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh kazi ipo
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Iran wanatuchora nilifikiri umesema $1.2 Bil. kumbe ni hela ambayo hata akina EL na RA au Manji au Mengi wangeweza tu kutoa kama zawadi au wakachangishana.

    nyalandu angalia na wewe mh. huu msaada alitakiwa akapokee katibu muhtasi wako na siyo wewe mkuu.

    Is there any good thing from IRAN ANYWAY?
     
  10. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hao uliowataja hawatoi basi, kazi yao kusaidia vikundi vya taarabu na timu za mpira tu, eboo
     
Loading...