Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iran wazindua "balozi wa kifo"

Discussion in 'International Forum' started by Pdidy, Aug 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Iran imezindua ndege inayoenda yenyewe bila rubani huku ikiwa na mabomu yakwenda km 1000
    ndege hiyo imepewa jina la balozi wa kifo ni kwa ajili ya kuweka saawa mambo yake na hasa
    kwa yoyote atakaelazimisha kuingilia maslahi ya irani

    USA be aware
     
Loading...